ดู: 2475|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพดั่งใหม่ By MekoClinic @หมอมนัส

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dawny. เมื่อ 2012-11-24 17:01

ทำได้นานพอสมควรแลวค่ะ แต่ไม่ค่อยมีเวลามาลงสักที กว่าจะตัดสินใจก้อนานพอสมควรคะ
เห็นรายละเอียดรีวิวของคุณหมอก็ชอบรูปแบบจมูก เพราะดูแล้วเป็นธรรมชาติดีมากๆๆ ได้โทรเข้าไปสอบถามรายละเอียดต่างๆ และนัดวันเข้าไปปรึกษาแล้วค่ะ   เพราะอยากได้จมูกที่เข้ากับรูปหน้า เน้นธรรมชาติ
เพราะได้ดูของคุณหมอมหลายๆท่าน  แต่ละหมอมก็ดูแตกต่างกัน
คุณหมอมนัส และทางพนักงานก็ต้อนรับดีมากคะ ไปนั่งคุยปรึกษาเรื่องจมูกนานพอสมควร
คือเราอยากรู้อะไร สงสัยเรื่องไร สามารถถามได้หมดค่ะ คุณหมอใจดีและให้คำปรึกษาดีมากค่ะ

Before

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-24 17:03:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาเปรียบเทียบกันน่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

เปรียบเทียบไม่ได้หรอกครับ เพราะไม่ใช่ท่าเดียวกัน แถมยังแต่งหน้าทาปาก  โพสต์ 2012-11-24 19:50
ดูสวยขึ้นอะ เ้หมือนหน้าเรียวขึ้นหรือป่าว
ต้นฉบับโพสต์โดย dawny. เมื่อ 2012-11-24 17:03
มาเปรียบเทียบกันน่ะค่ะ

เปรียบเทียบไม่ได้หรอกครับ เพราะ ไม่ใช่ท่าเดียวกัน แถมยังแต่งหน้าทาปากอีก ยิ่งดูดีกว่าความเป็นจริงครับ

ต้องถ่ายรูปหน้าตรง ด้านข้าง ด้านเอียงในมุมเดียวกัน ทีละรูปครับ

อย่างเช่นรูปBefore ชัดมาก จึงควรมีรูปafter เปรียบเทียบทุกภาพ

ขอบคุณครับที่เข้าใจในการกระทำและเจตนาของผม  โพสต์ 2012-11-25 09:06
พี่นี่คอมเม้นเป๊ะมากเรยนะคะ เตยอ่านมาหลายรีวิว เจอพี่พุดตรงดีคะ ชอบบ  โพสต์ 2012-11-25 08:08

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

Toeythanks  พี่นี่คอมเม้นเป๊ะมากเรยนะคะ เตยอ่านมาหลายรีวิว เจอพี่พุดตรงดีคะ ชอบบ  โพสต์เมื่อ ครึ่งชั่วโมงก่อน

......................................................................................................................................

ขอบคุณครับที่เข้าใจในการกระทำและเจตนาของผม

pls repost your new nose nakha, we couldn't difference kha
ต้นฉบับโพสต์โดย amplemiracle เมื่อ 2012-11-24 19:49
เปรียบเทียบไม่ได้หรอกครับ เพราะ ไม่ใช่ท่าเดียวกัน  ...

ช่ายๆ พี่เป็นคนที่ถามได้ตรงและกระจ่างมากๆ ทำให้เราได้รู้ข้อมูลเพิ่มขึ้นและได้เอาข้อมูลนี้ไปคิดว่าควรไม่ควรยังไงดี ขอบคุณมากๆ เลย ก็เป็นที่คนที่ติดตามพี่เช่นกันค่ะ

ขอบคุณที่ติดตามครับ  โพสต์ 2012-11-29 01:04
ต้นฉบับโพสต์โดย royaltec เมื่อ 2012-11-26 11:00
ช่ายๆ พี่เป็นคนที่ถามได้ตรงและกระจ่างมากๆ ทำให้เรา ...

ขอบคุณที่ติดตามครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้