เจ้าของ: Patty30
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก หมอเทพ ประตูน้ำโพลีคลีนิค 16/ตค/55 ใต้กล้ามเนื้อ 380

[คัดลอกลิงก์]
มีรูปปัจบันมั้ยค๊ะ อยากเห็นจัง
102#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-7 11:10:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อิก1อาทิด ครบ4เดือน จะมาอัพให้ดูนะค่ะ
น่าอกสวยมากค่ะ
สวยมากค่ะอยากทำบ้างจังเจ็บมากไหมค่ะ
คุณแพทมีลายไหมคะ. น้องนมสวยมากคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Ice1987 เมื่อ 2013-1-20 00:42
ตอนทำนี่เค้าใช้ยาเบลอใช่มั้ยคะ แบ้วฉีดยาชาด้วยมั้ย ...

หมอฉีดมอร์ฟีนให้ค่ะ สลบไม่รู้เรื่องหรอก เหมือนเราฝันๆ ฟื้นอีกที่ก็นอนห้องพักฟื้น
ยาเบลอดีกว่ายาสลบนะคะ ฟื้นตัวไวด้วย เพราะมันอารมเหมือนผ่าตัดแบบเรายังรู้สึกตัว แค่เราไม่มีสติเพราะเบลอ ยาสลบผ่าตัดเราต้องใช้เครื่องช่วยหายใจ แต่ยาเบลอเราสามารถหายใจเองได้แบบไม่ต้องมีเครื่องช่วย

คะแนน

3

ดูบันทึกคะแนน

ต้นฉบับโพสต์โดย to0123 เมื่อ 2013-1-20 10:21
หมอทำใต้กล้ามเนื้อได้ด้วยเหรอคะ

มีทั้งเหนือและใต้ค่ะ ส่วนมากหมอชอบทำเหนือเพราะอกจะนิ่ม ชิด เด้ง กว่าใต้ แต่ถ้าเป็น ญแท้ แนะนำใต้ค่ะ อกจะแข็งและใช้เวลานวดนานมาก มิวล์ก็ทำใต้นะคะ ไปดูรีวิวได้ หมอเทพแกรับประกันตลอดชีวิต
น่าอกสวยงามมมมากกค่ะ   (:
อัฟเดดน้อนมปัจจุบันหน่อยค่า
สวยมากๆ เลยค่ะ หนูก็อยากไปทำกับหมอเทพเหมือนกัน อยากทราบว่าราคานี่ มีกี่ราคาค่ะ รึมี 45000 ราคาเดียวค่ะ มีคบอกหนูมาว่า 60000 อ่ะค่ะ
หน้าอกสวยอึ้มจังเลย^^  อกชิดกำลังดีด้วย
ชอบบมว้ากกกกกกเลยค่ะ  น้องนมแซ่บบบบบบเวอออออร์มว้ากกกก   สวยมากเลยยยคร้า  ขอให้มีความสุขกับน้องนมคู่ใหม่นะคะ   เราคงรอทำหลังแต่งงานหน่ะค่ะ  อยากทำออกมาแล้วแซ่บแบบนี้แหล่ะคร้า
อยากทราบว่า400ccเท่าไหร่คะ จะได้เตรียมตัวไปถูกคะ
สูง165 หนัก 56 ใส่ขนาด400cc ได้มั้ย ราคาเท่าไหร่คะตอนนี้
พี่ค่ะพี่เอาไซเท่าไรค่ะ
ต้องโทรไปจองคิวก่อนป่ะค่ะ ขอเบอร์โทรมั้งค่ะ กิ๊กยู่ร้อยเอ็ดเลยอ่า ต้องทำไงมั้งค่ะอยากทำมากเลยอ่า
ผ้ารัดแบบนี้เจ็บไหมค่ะ ของน้องพันรอบอกเจ็บมากๆๆ สุดคำบรรยาย
18 พค.56ไปเสริมหน้าอกมาแล้ว   ทรมานตั้งแต่บล็กหลังและเจ็บมากที่สุดตอนเสร็จแล้วเจ็บหน้าอกมากๆถึงมากที่สุดหมอมือหนักค่ะ เสริมมาที่ อาร์ท โบเต้คลินิกวัชรพล 38000บาท 330 cc วันนี้เป็นที่สอง ก็เจ็บหน้ามากอยู๋
แกะผ้าวันที่28พค.เดี๋ยวจะมารีวิให้ดูกันน่ะค่ะ
สวยมากค่ะ ใหญ่กำลังดีเลย^^ อยากได้ 380 cc ขึ้นไป
สวยจุงเบยๆๆๆๆๆ ^___<
น้องนมสวยมากคะ่แพทก้พึ่งขึ้นเขียงกับหมอเทพวันที่4/8/56นี่เองค่ะหมอเทพมห้มาเองเลยแบบไม่ต้องขอ400คะ่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้