ดู: 6999|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] รีวิวทำปากหมอจำนงค์ รังสิตค่า ใจดีเว่อๆ

[คัดลอกลิงก์]
จริงแล้วเราตั้งใจกับหมอภูเพราะดูจากเพืีอนๆที่มารีวิว เรารอหมอภูมา1ปี เข้าไปก็ยังทำไม่ได้ เราเลยตัดใจ จนมาเจอคุณหมอจำนงค์นี่แหละค่ะ ทีานใจดีมากกันเองสุดๆ มือเบาเว่อ แถมราคาเบากะเป๋าอีก^^ไมีผิดหวังเลยค่ะ เรามารีวิวเพืีอเป็นวิทยาทานให้กับคนที่กะลังสนใจใช้ประกอบการตัดสินใจค่ะ คุณหมอจะลงมาคุยกับเราในระหว่างรอคนไข้ฉีดยาชาค่ะ ว่าเราต้องการยังไงอะไรแบบไหน แต่คุณหมอบอกกับเราว่า ปากอ่ะมึแค่ทรงธนูเท่านีั่นแหละ ตัดยังไงลักษณะก้จะคล้ายทนู อยุ่ที่ต้นทุนปากของแต่ละคนมากกว่า

วันแรก เรากลัวตันสั่นแง่กๆ พี่อ้อผู้ช่วยคนสวยจับมือเราตลอด จากนั้นคุนหมอก้มาจับๆคลำๆที่หน้าผากและโหนกแก้ม แล้วบอกว่าจมูกเราเอียงTT(จมูกแท้นะคะ)55 แล้วก้เอาปากกามาวาดปาก มือเบามาก จักกะจี้คันๆ จากนั้นวาดเสร้จ ฉีดยาชาจ้า น้ำตาไหลพราก โดนไป4เข็มเจ้าค่ะ หลังจากนั้นไม่รุ้สึกอะไรเลย ได้กลิ่นไหม้้ๆบ้าง แต่ก้โอเค้ะ จะบอกว่าไม่ได้เจ้บอย่างที่คิดนะคะ นี่วันที่2แล้วเราก้ทานขาวแต่แค่อ้าปากกว้างไม่ได้ พี่อ้อบอกว่าอย่าอ้ามากเด๋วปากผิดรุปTT ทำไงดีล่ะ กลับมายัดข้าวเหนียวเลย
ปากเดิมสวยมากอยู่แล้วอ่ะค่ะ ดูมีเสน่ห์ มาอัพปากใหม่ให้ดูเรื่อยๆ นะคะ
สวยแน่นอนคะ
อยากเห็นตอนที่ทำเสร็จจังค่ะ  แอบสนใจ!!
รอดูอยู่นะคะ ^^
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-20 12:13:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รุปที่2คือหลังทำเสร็จ1ชั่วโมงจ้า หมอตัดให้เรานิดเดียว หมอบอกว่าถ้าตัดบางไปแล้วจะกลับมาหนาไม่ได้แล้ว อย่าตัดเยอะดีกว่า แค่เป็นทรงอ่ะคร่า  ขอบคุณนะคะ จะมารีวิวให้ดูเรื่อยๆจ้า
อยากทาบ้างจัง ราคาเท่าไรคับ
อัพให้ดูบ่อยๆนะ เห็นคนอื่นเค้า วิวกันว่า ทำปากมาแล้วยิ้มไม่ได้ ยิ้มแปลกๆๆอะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-20 17:31:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ได้จ้า ตามที่คุณหมอบอกเรานะ คือปากเรามีเส้นประสาทเยอะนะคะ การที่เราตัดปากออกไปบางส่วนเส้นประสาทก้จะถูดตัดออกไปด้วยเช่นกัน ทำให้ เราจะรุ้สึกไม่ปกติเวลายิ้มน่ะค่ะ  แต่อาการเหล่านี้ก็จะหายไปตามระยะเวลาคะ อาจจะลดน้อยลงหรือหายไปเลยก็ได้ ถ้าเราชินกับรอยยิ้มใหม่ก็โอเคค่ะ
สวยแน่นอนค่ะเราก้อเพื่อไปทำมา
โดนจับจมูก  เหมือนกันเลยย
ดีที่หมอไม่ว่าจมูกเราเอียง เพราะกะลังคิดจะไปทำหลังปากหายบวม
หมอใจดีมากกค่ะะ
เป็นกันเอง  แต่เราไปทำนี่ราคา8000บาทแร้วอ่ะะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้