1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: peung30
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] สมาชิกใหม่ 410 cc รายงานตัวคะ

[คัดลอกลิงก์]
เป็นธรรมชาติดีค่ะ เป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้นะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย pikkyjunk เมื่อ 2013-1-11 16:09
ดูจากรูปนี้มันยานและใหญ่ค่ะ จากที่ดูรีวิวมาสวยๆมัน ...

ดูจากรูปนี้มันยานและใหญ่ค่ะ จากที่ดูรีวิวมาสวยๆมันไม่ขนาดนี้อ่าค่ะ คนไทยชอบเกรงใจและกลัวการหักหามน้ำใจแต่สุดท้ายแล้วผู้ที่จะตัดสินใจว่าสวยก็คือเจ้าตัวค่ะ แต่มันเป็นธรรมชาติมากใส่ยกทรงคงจะโอเคอยู่แต่ถอดออกมาอย่างนี้มันไม่เหมือนนมสาวๆอ่าค่ะ พูดกันตรงๆอย่าเคืองเลยนะคะ สู้ๆค่ะถ้าดิฉันตั้งใจจะไปทำก็ไม่อยากให้ออกมาแบบนี้อ่าค่ะ อันนี้ส่วนตัวนะคะ
.....................................................................

ถูกต้องนะคร๊าบบบบบ

ถ้าในรูปคือไม่ได้เสริมทีเป็นธรรมชาตินะค๊ะเพราะถ้าใหญ่ต้องยานอยู่แล้ว แต่ถ้าเสริมมาแล้วต้องแก้ไขแล้วค๊ะ พูดตรง ๆ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ช่ายคะ มันม่ายสวยอะคะ มีคนชมบ้างติบ้างไม่เห็นเป็นไรนี่คะ พูดความจริงเค้าจะได้ไปเเก้ไขไงคะ คนชมก็ชมไป คนติเจ้าของจะได้เอาไปคิดว่าจิงไหม ถ้าจิงจะได้เเก้ไขไงคะ

แสดงความคิดเห็น

ถูกต้องนะคร๊าบบบบบ 555  โพสต์ 2013-2-9 15:56

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ต้นฉบับโพสต์โดย pingpanter เมื่อ 2013-2-9 15:05
ช่ายคะ มันม่ายสวยอะคะ มีคนชมบ้างติบ้างไม่เห็นเป็นไร ...

ถูกต้องนะคร๊าบบบบบ 555

พูดอีกก็ถูกอีก
ความคิดเห็นส่วนตัว ตอนนี้ใหญ่มากคะ แต่หายบวมแล้วน่าจะเล็กลงกว่านี้ก็น่าจะโอเค แต่ยังไม่เป๊ะ ถ้าจะให้เป๊ะ น่าจะ  ตัดยกให้กระชับร่วมด้วยจะสวยเป๊ะกว่านี้คะ ใหญ่และสวยเหมือนนมสาวๆ ไม่ทราบว่า ถ้าเสริมแล้ว เรามาตัดยกกระชับทีหลังได้รึเปล่าคะ แต่ถ้าเจ้าของกระทู้ ชอบและมีความสุขกับนมคู่ใหม่ก็ไม่ต้องซีเรียสคะ มันแค่ไม่เป๊ะในความรู้สึกของเรา แต่มันก็ไม่ได้เกิดปัญหา นมแข็ง นมอักเสบต่างๆ ก็ไม่ต้องคิดมากนะคะ
ใหญ่ไปนิสเนอะ แต่ดูสมส่วนดีอ่ะ เพราะ จขกท.สูง
ต้นฉบับโพสต์โดย peung30 เมื่อ 2012-11-18 07:59
ทำมา แล้ว 7 วันคะ ช่วยดูทีว่าเป็นอย่างไรบ้างคะ ขอบคุณ ...

อัพเดทรูปให้ดูการเปลี่ยนแปลงหน่อยสิคะ ตอนนี้เป็นไงบ้างจร้า
เป็นกำลังใจให้จ้าจากแดนไกล รอให้หายบวมก่อน ใจเย็นๆ ทุกอย่างมีทางแก้ใขเสมอจ้า  พี่ชมติดตามรีวิวเรื่อยนะจ้า หายไวๆนะจ้า  สู้ๆๆๆๆ
ไม่เคยรู้มาก่อนเลยนะเนี่ย ว่าจะมีเกรียนไทยในห้องนี้ด้วย555

หน้าอกสวยค่ะ ทรงนี้แหละค่ะ ใส่ยกทรงเริ่ดสุด

ยังยานไปนิด

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย varutchaya เมื่อ 2013-3-19 19:55
ต้นฉบับโพสต์โดย Dragonfly902 เมื่อ 2013-3-18 16:51
ไม่เคยรู้มาก่อนเลยนะเนี่ย ว่าจะมีเกรียนไทยในห้องนี ...

สวยใครสวยมันนะจ๊ะ แต่ฉันว่ายังไม่สวย เพราะยังยานไปนิด อีกหน่อยคงได้ยานเป็นมะละกอ   เฮ้อ
     ถ้าสวยจริง โนบราก็ต้องสวยๆ
ถ้าใส่ยกทรงเริ่ดสุด ยานๆๆอย่างฉัน คนอื่นก็ว่าเริ่ดจร้า มีคนชมผิดมาหลายคนละ ไม่รู้หรอกว่าเราดันสุดๆ พอปล่อยมานี่ ต๊กกะใจไปหลายคนละ555
นี่ก็กำลังไปหาหมอแก้อยู่นี อย่างจะได้ตูมๆดูมๆ อย่างคุณ cutegril อะนะ
สวยค่ะ เป็นกำลังใจค่ะสู้ๆนะ เชื่อตัวเราเองและหมอที่เราทำมาด้วย ออกมาสวยอยู่แล้วค่ะ
เจ้าของกระทู้หายไปเลยคะ ตอนนี้เป็นงัยบ้างน้อ
ต้นฉบับโพสต์โดย amplemiracle เมื่อ 2012-11-18 17:47
ถ้าคุณรู้จริงจะรู้ว่าทรงมาตราฐานความงามมีอยู่แค่2 ...

อยากรบกวนพี่ช่วยดูรีวิวหนูให้หน่อยค่ะ แบบวิจารณ์ตรงและแรงดีจัง ไม่ได้ซาดิสนะค่ะ แค่อยากทราบค่ะ อิอิ (ถ้าไม่สวยจะทำใจ) ^^'
เป็นกำลังใจให้นะคะ ทุกอย่างมีทางแก้ ยกกระชับก็สวยแล้ว
สวยเปนธรรมชาติมากคะ เริดมากคะ อย่าแคร์สื่อนะคะ
สวยเปนธรรมชาติมากคะ เริดมากคะ อย่าแคร์สื่อนะคะ
ขอแสดงความเห็นนะคะ นมผู้หญิงมีหลายรูปทรงจริงๆค่ะ ที่เคยเห็นรีวิวส่วนใหญ่ในเวป จะดูสวยงาม กลมมนมาก สวยจนใครเห็นคงต้องอยากทำนมแน่นอนอ่ะค่ะ ส่วนตัวเองไม่เคยมีนมเยอะมาก่อน นมก็รูปทรงแปลกๆ ไม่กลมมนเหมือนคนอื่นนะคะ ทำออกมาแล้วนมก็ยังคงลักษณะคล้ายๆเดิมค่ะ แต่ใหญ่ขึ้น จขกท อย่าเครียดหรือนอยนะคะ เข้าใจเลยค่ะ ซักพักนมคงจะค่อยๆเข้ารูป กลมมน ก้อนซิลิโคนจะตกลงอีกนิดหน่อย หัวนมคงอยู่สูงกว่าจุดนี้นะคะ ถ้าจขกท มีลูกแล้วนมคล้อยยานเป็นเรื่องธรรมดาค่ะ ตัวเราเองก็เป็น ยิ่งเราเป็นแม่ให้นมลูกแล้ว หลังลูกเลิกนม ก็เหลือแค่ถุงนมค่ะ เนื้อนมหายหมด กลายเป็นนมแฟบ อย่างน้อยเสริมแล้วก็มีนมตึงๆ มาแทนที่ ก็ยังดีกว่าเดิมมากค่ะ ถึงจะไม่สวยเป๊ะแบบใครๆเค้า แต่เวลาใส่เสื้อผ้าก็ดูดีขึ้นมากค่ะ
    ความจริงนมเหี่ยวนมยานของเราก็เกิดเพราะเราเป็นแม่ ทุ่มเทให้นม เป็นนมที่มีคุณค่านะคะ จะไม่สวย เต่งตึงเหมือนเดิม คงต้องทำใจค่ะ สามีโอเคก็พอนะคะ อย่าเครียดค่ะ
     ส่วนตัวคิดว่าหมอทำดีแล้วนะคะ คนนมคล้อยต้องเสริมบนกล้ามเนื้ออยู่แล้วค่ะ
เราว่าไม่สวยอะ
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้