ดู: 669|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนถามผู้รู้หน่อยนะค่ะเรื่องแก้จมูก

[คัดลอกลิงก์]
พอดีไปแก้จมูกมาที่โรงพยาบาลเลอร์ลักษณ์ ตั้งแต่วันที่  5 พ.ย  วันนี้วันที่14 แล้ว ยังไม่ยุบบวมเลยบริเวนโคนจมูก  จะมีวิธีทำให้หายบวมเร็วๆมั้ยค่ะ พอดีเริ่มจิตตกหนักมาก  กัวมันจะไม่ยุบ ตานี้เขียว ม่วง เหลือง เลยค่ะแต่เริ่มจากลงเรื่อยๆ แต่ก้อยังแพนด้า๙สิงโตอยู่เลยค่ะ ไม่กล้าออกจากบ้านเลย แง้ๆ
เป็นปกติแหล่ะคับ  เพราะร่างกายคนเราไม่เหมือนกัน บางคนเป็นนาน บางคนแปปเดียว ระยะเวลาร่างกายที่จะยอมรับสิ่งแปลกปลอมได้ของแต่ละคนไม่เท่ากัน ใจเย็นๆ นะคับ รอเดือนนึง ถ้าอาการไม่ดีขึ้นเลย ค่อยไปปรึกษาหมอคับ แต่ถ้ารอไม่ไหว ไม่สบายใจ ก็ไปพบหมอ ให้หมอดูก่อนก็ได้คับ ว่าเป็นอย่างไรบ้าง ยังไงก็ใจเย็นๆ นะคับ สู้ๆ เป็นกำลังใจให้คับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-14 19:48:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆค่ะ^__^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้