ดู: 26932|ตอบกลับ: 91
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ซิลิโคนเหลวทะลุหน้าผาก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย antisilicone เมื่อ 2012-11-8 21:23

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย antisilicone เมื่อ 2012-11-8 20:39

8/11/12

วันนี้ไปเป็นเพื่อนน้องคนนึงมา น้องคนนี้อายุเเค่21ปี ผิวพรรณดี หน้าตาสวยเลย น้องเขาฉีดสารที่ชื่อaqua ......  ฉีดที่ คอนโด มีพวกพริตตี้หลายคนไปฉีดกัน ราคาที่20000 บาท บอกฟิลเลอร์เเท้
น้องเขาฉีดหน้าผาก เเก้ม ร่องเเก้ม คาง หลังจากนั้นก็ไปเอาคางที่ย้อยออก ที่หมอชาลีห้วยขวาง คางก็ดีขึ้น เเต่เอาออกไม่หมด มันจะติดเเข็งๆ
เเต่ทรงโอเค ถือว่าสวยเลย ติดที่จับเเล้วเเข็งมาก
สองวันก่อน น้องคนนี้โทรมา บอกอยากไปเจาะกับอาม่าเอ้ เเต่ว่าติดนู้นนี่นั่น ไม่ค่อยเชื่อใจ ไหนจะเรียนอีก เราก็บอกว่าไว้ปิดเทอมเเล้วค่อยมาหา
อาการของน้องเขา 50%เคยบวมตรงหน้าผาก เเล้วอักเสบทะลุออกมาคล้ายสิว บีบมามีเเต่หนอง ไหล เป็นน้ำเหลืองๆ
ต่อมาที่เเก้ม ก็เกิดอาการปริเเตก จนต้องให้หมอเย็บ หน้ามาเเล้ว เป็นรอยเย็บ
วันนี้เเต่เช้า 9โมง น้องเขาโทรมาขอให้พาไปหา อาม่าเอ้หน่อย ตาบวมจนปิดเเล้ว ไหลมาตาเเน่ๆเลย เราก็นัดกันไป อยากเห็นมากมาย
ไปดูที่ถาดอาม่าเอ้ มีเเต่กากหนอง หนองทั้งนั้น เดี๋ยวจะลงรูป หนองมีลักษณะคล้ายขี้มูก สีขาวๆเหลืองๆ ออกมาจากขอบปากเเผล
ลักษณะหน้าน้องเขาเป็นการติดเชื้อเเบบลุกลาม เพราะจมูกเเละตาบวมมาเลย เเต่การรักษาของหมอกระบอกไม้ไผ่ ไม่ใช่การเอาออก 100
ได้เเค่ไม่ถึง. 5-10 %.  เท่านั้น เเม้หมอทั่วไปก็ไม่มีใครบอกได้ว่าเขาทำได้100 เพราะซิลิโคนเหลวมันฝังอยู่ในเนื้อเรา บทมันจะอักเสบ น่ากลัวมาก
ต้องรอดูผลหน้าของน้องคนนี้ ว่าเป็นอย่างไร เเล้วจะมาเล่าให้ฟัง.

Snap2.jpg (19.15 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 18)

หายไวๆนะคะ สู้ๆค่ะ
แนะนำให้ไปหาคุณหมอ นน ที่ รพ. จุฬา แผนกศัลยกรรม นะคะ คุณหมอท่านเก่งมาก คิดว่าต้องช่วยให้น้องกลับมาสวย ได้ แน่แน่ ค่ะ
เตือนทุกคน ห้ามฉีดสาร ฟิลเลอ ในทุกกรณีครับ
ขอให้หายไวไวน้า ตอนนี้เป็นยังไงมั่งคะ

หัวออกเดียวกันเลย กำลังศึกษาข้อมูลเอาออกเหมือนกันค่ะ

บางคนว่าใช้วิธีดูดไขมันที่หน้า มันจะมีสารพวกฟิวเลอร์ หรือ สิริโคนเหลวออกมาด้วย

จริงไหมอ่าคะ?
หายไวไวคร่ะ สู้ๆ เป็นกำลังใจให้น๊าา
น่ากลัวมากค่ะ
เป็นกำลังใจให้นะคะ อยากทราบผลการอัพเดทอาการค่ะ
เป็นกำลังใจให้นะ เข้าใจคนที่อยากสวยแต่ต้องมาผิดหวัง ยังไงขอให้หายไวไวนะ
น่าเห็นใจน้องมาก เป็นกำลังใจให้นะคะ  ขอบคุณที่มาแชร์ให้ทราบ การฉีดสารต่างๆ ที่น่ากลัวจริงๆ T_T
เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้หายเร็วๆค่ะ
หายไว ๆ นะค่ะ ขอให้กลับมาเป็นเหมือนเดิมให้ได้นะ สู้ ๆ ค่ะ
ขอให้หายใวคะ
เป็นกำลังใจค่ะ ^^
ซิลิโคนทะลุหรออ
เป็นกำลังใจให้ เข้าใจหัวอกลูกผู้หญิงเลย สู้ๆ
เป็นกำลังใจให้ หายไวๆนะคร๊ะ
หายหรือยังน้อ เป้นกำลังใจให้นะคะ หายเป้นปกติไวไนะคะ สู้ๆๆๆ
ขอให้หายเร็วๆ น่ะค่ะ
ขอให้น้องเค้าหายไวๆ นะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
เป็นกำลังใจให้ หายไวๆนะคะ
เราเคยเป็นที่โคนจมูกอ่ะเป็นเหมือนกันเลยน่ากลัวมากหายไวๆๆนะค่ะ
เป็นกำลังใจให้นะค่ะ หายไวๆ
เปนกำลังใจหั้ยคร่า..เปนไงบ้างอัพเดตบ้างนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้