เจ้าของ: oOPaI2tyOo
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ทำตาคลีนิคอโศก 3เดือนกว่าๆ หนา ไม่เท่ากัน เป็น3ชั้น ทำยังไงดีครับ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-12-16 18:46:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย banana52163 เมื่อ 2012-12-16 18:48

การทำศัลยกรรมก็เป็นเหมือนการเสี่ยงดวง
ปัจจัยหลายๆอย่างมีผลต่อการทำศัลยกรรม เช่น ลักษณะพื้นฐานเดิมของคนที่จะทำ (รูปตา เปลือกตา ร่างกายเป็นแผลได้ง่าย เป็นต้น) เหตุการณ์ที่ไม่คาดคิดอาจเกิดขึ้นได้เสมอ

เชื่อว่า คุณหมอทุกท่านมีทั้งเคสที่ สวยงาม และเคสที่มีปัญหา คุณที่มารีวิว ส่วนใหญ่เป็นคนที่ทำแล้วออกมาดี ตนเองพึ่งพอใจ ส่วนคนที่ทำออกมาแล้วไม่ค่อยพอใจ หรือประสบปัญหา ก็มักจะไม่กล้าออกมาีรีวิว

"ขอบคุณทุกรีวิว ร่วมทั้งการร่วมแสดงความคิดเห็น และคำแนะนำ"

ถือเป็น ประโยชน์แก่ผู้ที่สนใจ ได้เป็นอย่างมาก

ช่วยเหลือกันและกัน ได้กุศล ขอให้ทุกคน โชคดี สวยงาม ปลอดภัย นะคะ ^^

- ขออนุญาติเจ้าของรีวิวนี้ ฝากรีวิว ทำตา ของเราด้วยนะ ติ ชม วิจารณ์ ได้ค่ะ

http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;extra=&page=6
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้