ดู: 1708|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ขอคำแนะนำ เตรียมตัวดูแลรักษา ก่อน-หลัง ศัลยกรรมปากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีพรุ่งนี้จะต้อง ขึ้นเขียงแล้ว แต่ยังไม่ได้เตรียมตัวและไม่รู้ว่าต้องเตรียมไรบ้างค่ะ ขอคำแนะนำด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
ทำที่ไหนอ่ะคะ ตอนเราจะไปทำ เราหยุดกินวิตมินต่างๆ ล่วงหน้า 1 อาทิตย์ แล้วก็กินยาหยุนหนานไป่เหยา ก่อนขึ้นเขียง แล้วก็ตุนโจ๊กคัพ เอาไว้ซัก 7 วัน กินกันจนเบื่อ น้ำหนักลดไปเลย
เป็นกำลังใจให้นะคะ ตอนทำไม่เจ็บค่ะ เจ็บตอนฉีดยาชาเข็มแรกเท่านั้นค่ะ แต่ตอนตัดไหมนี่ดิ น้ำตาเล็ดเลย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-2 15:41:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย MoonLover เมื่อ 2012-11-2 15:26
ทำที่ไหนอ่ะคะ ตอนเราจะไปทำ เราหยุดกินวิตมินต่างๆ ล่ ...

ขอบคุณมากเลยค่ะ จะไปทำกะคุณหมอวิทวัสค่ะ คุณหมอภูรอนานอะค่ะ รอไม่ไหว ยาหยุนหนานหาซื้อไม่ได้เลยค่ะ ว่าจะซื้อยาแก้บวมยี่ห้ออื่นมาค่ะ แล้วไปทำที่ไหนมาค่ะ รีวิวให้ดูหน่อยค่ะ อยากเห็น ขอบคุณอีกครั้งค่ะ
ทำใจน้ำไหลยืดไว้ด้วยนะจ๊ะ ตอนทำมาวันแรกๆ เผลอเป็นไหลยืดยาด ต้องคอยซื๊ดไว้ นี่ผ่านมาเข้าอาทิตย์ที่ 3 แล้ว ยังไหลยืดอยู่ แต่น้อยกว่า 2 อาทิตย์แรก เพราะเริ่มควบคุมริมฝีปากได้บ้างแล้ว
ปากไม่สวยเหมือนคนอื่นเขานะค่ะ แต่ผลที่ได้เราพอใจมากเลย ปากบางลงไปครึ่งหนึ่งเลย เราทำปากบางแต่ข้างล่างอ่ะจ้ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-3 14:44:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย MoonLover เมื่อ 2012-11-2 16:06
ปากไม่สวยเหมือนคนอื่นเขานะค่ะ แต่ผลที่ได้เราพอใจมา ...

ค่ะขอบคุณมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้