12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Anny_Suwanna
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[อื่นๆ] ผมบางทำไงดี ช่วยแนะนำหน่อยจ้า

[คัดลอกลิงก์]
เคยกินยาหมอ 2อาทิตย์แรก ลูกผมกับขนก็เกิดขึ้นแต่พอหยุดกินยา ผมก็ร่วงเหมือนเดิม แอบเซ็ง ไม่รู้จะทำไงดีผมร่วงเยอะมาก
เป็นเหมือนกัน T__________________T
ศิริราชเลยค่ะ ถูกและดียังมีในโลกค่ะ อาจารย์หมอเก่งๆเยอะ พูดเลย เราไปรักษามาตอนนี้ปกติแล้วค่ะ

แสดงความคิดเห็น

แล้วถ้าพอใจแล้วหยุดรักษา จะไม่กลับมาบางอีกใช่ไหมคะ คุณหมอชื่ออะไรคะ  โพสต์ 2013-3-30 19:30
ค่ารักษาต่อเดือนเท่าไหร่คะ แล้วต้องทำนานเท่าไหร่  โพสต์ 2013-3-30 19:30
ขอบคุณที่แนะนำจ้า ว่าแต่หมอรักษายังไงคะ ด้วยยา หรือยังไง  โพสต์ 2013-3-30 19:28
ลองใช้น้ำยาปลูกผม บำรุงผมดูก่อนครับ ถ้ายังบางอยู่ผมว่าปลูกผมเลยก้ได้นะครับชัวส์ดี
เปนเหมือนกันเลยค่ะ แอบจิตตกอยู่
ตอบตอนนี้ยังทันไหมคะเนี่ย เรารักษามาเมื่อสองปีที่แล้วอะค่ะ
เรารักษาอยู่ประมาณสองสามเดือนหายค่ะ
ชืีอคุณหมอเราจำไม้ได้ แต่ไม่ต้องกังวลค่ะ คุณหมอเปนอาจารย์หมอเก่งๆทุกท่าน
ไปตึกผู้ป่วยนอกนะคะ ที่ติดริมถนนเลยทำบัตรและนัดที่นั่นได้เลย
แผนกที่เกี่ยวกับผมผิวหนังอยู่ตึกนี้ เราไปหาที่ตึกนี้ชั้นสี่ค่ะ
คุณหมอจะฉีดยาบริเวณที่มันโล้นไป555 แล้วให้ยามาทา
ค่ารักษาของเราไม่เกิน700 ค่ะ เต็มที่สุดๆคือไม่เกินหนึ่งพัน
อ้อเราไปคลินิกนอกเวลานะคะ อาจแพงกว่า แต่เร็วกว่าค่ะ
ไปก่อนเวลานัดก้อดีนะคะศักชั่วโมงนึงค่ะ หวังว่าจะเปนประโยชน์นะคะ
ตอนนี้เราหายปกติมาหลายปีแล้วค่ะ สู้ๆนะคะ เด๋วก็หาย

แสดงความคิดเห็น

รพ อะไรคะ สนใจมากเลยคะ ขอบคุณมากคะที่มาแนะนำ มีความหวังขึ้นมาทันที ^^  โพสต์ 2013-8-11 20:40
ต้นฉบับโพสต์โดย Anny_Suwanna เมื่อ 2012-10-26 17:59
ขอบคุณจ้า  ที่ให้คำแนะนำ จ่ายเดือนละเท่าไหร่คะ ต้อง ...

ลองปรึกษาหมอที่กระทู้นี้นะคับ หมอจะเข้ามาตอบประมาณทุกวันอาทิตย์
http://pantip.com/topic/30790787
คุณไร้ดาวค่ะมีเบอร์โทรติดต่อทางคลินิกไหมค่ะ
พอดีเราก็คลอดลูกแล้วผมมันร่วงไม่หยุดเลย
จนตินนี้จากผมหนาๆกลายเป็นหัวโล้นไปแล้วค่ะ
เค้าบอกว่าผมร่วงเพราะลูกจำหน้าได้ แต่ตอนนี้ผมยังไม่หยุดร่วงเลยค่ลูกโตแล้วด้วย แอบเครียด
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้