ดู: 42209|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ตัดปีกจมูกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
ออกมาเป็นยังไงกันบ้างอ่ะลองแสดงความคิดเห็นกันหน่อย

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

แสดงความคิดเห็น

โอเคเลยค่ะ  โพสต์ 2013-6-13 00:21

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยค่ะไม่เห้นรอยเเผลเป็นเลยค่ะคุณหมอเย็บแผลซ่อนไปตรงไหนค่ะ ตัดปีกจมูกเท่าไรค่ะ
สวยมากค่ะ  กำลังสนใจอยากไปตัดปีกเหมือนกัน  

ไม่ทราบว่า ทำกะคุณหมอท่านไหนค่ะ   รบกวนด้วยนะคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-25 18:00:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณหมอ กิตติศักดิ์ อะจ้า
ทำมาเท่าไหร่อ่ะคะ สวยมาก
ขอดูบริเวณที่ตัดไปชัดๆได้ไหมครับ ผมกำลังจะไปตัดครับ อยากศึกษารอยแผลของแต่ละหมอครับ
ทำมาเท่าไหร่คะ สวยมาก
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-26 10:46:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราทำซิลิโคน อเมริกา 15,900 พร้อมตัดปีก 7,900 คุณหมอมือเบามากเลย
สวยๆ มากๆ เลยค่ะ  เราก็จมูกเหมือนเจ้าของกระทู้เลย   

อยากตัดปีกเหมือนกัน  คุณหมอกิตติศักดิ์ นี่ใช่ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ ปะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย papa1111 เมื่อ 2012-10-26 10:46
เราทำซิลิโคน อเมริกา 15,900 พร้อมตัดปีก 7,900 คุณหมอมือเบา ...

แผลปีกจมูกเย็บด้านนอกหรือด้านในจมูกครับ

ต้องตัดไหมหรือไม่ครับ
ทำแล้วสวยมากค้ะ....เจ้าของกระทู้ช่วยแนะนำ หรือเล่าวิธีการดูแลรักษา หรือการปฏิบัติตัวด้วยได้มั้นค้ะ

ขอบคุณค้ะ
หมอเย็บแผลด้านนอกหรือด้านในคะ สนใจตัดปีกอยู่คะ่
เย็บแผลด้านนอก-ใน ค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ
สวยดูโด่งขึ้นมาเลย
ดูดีจังเราไปตัดกับหมอธีระพงษ์ พระราม2 เหมือนไม่ได้ตัดเลย ตัดออกนิดเดียวเลยคิดจะทำใหม่
ตัดแล้วจมูกเปนสันขึ้น สวยค่ะ
ไม่มาตอบคำถามเลย จขกท สนใจอยากตัดปีกจมูกเหมือนกัน  ตัยทำกับหมอ ที่ รบ เลอลักษ ขอดูรูป และคำแนะนำด้วยค้า
เืพื่อนเราตัดที่เลอแบ็งค็อคมาก้อสวยค่ะ เพื่้อนๆลองโทรไปสอบถามข้อมูลดูสิค่ะ เพราะเพื่อนที่ไปตัดตอนนี้ได้ถ่ายเอ็มวีเพลงไปแล้ว กับโฆษณาค่ะ สวยขึ้นมากจริง ที่นี่ปรึกษาฟรีค่ะ...ไม่คิดค่าพบหมอเหมือนที่อื่นๆ
คืออยากทราบว่า ยาสลบฉีดมั้ยคะ TT
ตัดปีกนี่ กี่วันแผลหายหรอคะ
เจ็บมั้ยเอ่ย
ทำมาเท่าไรคะ สวยจังค่ะ
สวยค่ะ ไม่เห็นรอยแผลเลย
ทรงสวยรับกับหน้ามากค่ะ
สนใจตัดปีกครับ ผมทำจมูกจากที่นี่เหมือนกัน พอทราบมั้ยครับผู้ชายตัดปีกสวยมั้ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้