ดู: 6974|ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกกับหมอมนัส ที่ เมโกะคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Somrami เมื่อ 2012-10-24 17:14

มะวานไปแก้มูกกับหมอมนัสมาคะ ที่ เจเจ ที่พนักงานใจดีมาก สนาถที่ปลอดภัยดูสะอาด

ตอนแรกก้อกลัวมาก พอฉีดยาชาก้อแอบเจ็ยนิดนึง แต่ก้อต้องทนเพื่อจมูกใหม่

อันนี้เป็นรูปก่อนแก้นะคะ ทำมากลับ หมอกมล town in town
จมูกอันเดิมมันสั้นไปหน่อยเลยไปทำใหม่แบบหยดน้ำ

เข้าไปคุยกับคุณหมอ ตอนวันศุก และนัดทำวันอังคาร คูณหมอใจดีมากคะ พูดแล้วน่าเชื่อถือ
ตอนแรกไปกับคุณแม่เพาธคุณแม่จะมาปรึกษาเรื่องทำตา แต่พอได้คุณกับคุณหมอ หนูก้อตัดสินใจทำเลย

เพราะคูนหมอบอกว่าถ้าแก้จมูก แล้วจะสวยกว่าเดิมอีก 55555
แล้วคุณหมอก้อบอกว่าแล้วหนูจะรักคุณหมอ อิอิ พอคุณหมอพูดแคนี้ปุป ก้อเลยอยากจะทำเลย

เพราะมีเื่อนของเราเองได้แก้จมูกกับคุณหมอ แล้วก้อเพื่อนของคุณแม่ที่เคยทำกับคุณหมอ ออกมาแล้วสวยมาก

ปกติ เรา น้อง และม่าม้า ทำเลเชอร์จำกัดขน แล้วหน้าที่นี่อยู่แล้ว เลยไว้ใจและเชื่อมั่น กับที่เมโกะ คะ

ลองเค้าไปปรึกษากับคุณหมอก่อนก้อได้คะ เพราะทานใจดีมากกก <3 <3

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย amplemiracle เมื่อ 2012-11-4 13:07
ต้นฉบับโพสต์โดย ahchen เมื่อ 2012-10-25 10:36
หมอมนัสนี่ขึ้นชื่อว่าปากหวานมากๆ โดยเฉพาะเคสแก้จมู ...

หมอมนัสนี่ขึ้นชื่อว่าปากหวานมากๆ โดยเฉพาะเคสแก้จมูก(เรียกเก็บได้แพงกว่ามากๆ) อยากให้เพื่อนๆ เข้าใจนิดนึงด้วยว่าสำหรับคนที่เนื้อจมูกน้อยๆ เสริมแรกๆ จะได้ไม่ยาว(หยดน้ำไม่ได้) แต่เมื่อเวลาผ่านไปสักปีสองปีพอเนื้อปลายจมูกยืดดีพอก็สามารถเสริมใหม่ให้สวยกว่าเดิม นี่แหละก็จะเข้าทางหมอมนัส(ที่พูดหวาน) เพราะทำให้สวยขึ้นง่ายกว่าของเดิม

...........................................................................................

กว่าจะได้หยดน้ำ ต้องเจ็บตัวสองที เสียเงินสองทอด เฮ้อ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-24 12:07:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Somrami เมื่อ 2012-10-24 17:15

วันที่แรกคะ เดี๋ยวเย็นเย็นจะไปล้างแผล
ขอให้แผลหายไวๆนะคะ ^^
รอติดตามค่ะ..แก้เท่าไหร่ค่ะ อัพรูปบ่อยๆนะค่ะ
ทำมาเท่าไหร่คะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-24 17:07:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำมา 30000 คะ แต่แก้ 100000

แสดงความคิดเห็น

เราดทรไปถามเรื่องแก้จมูก op. บอกว่า เริ่มต้นที่ 80,000 บาท  โพสต์ 2012-10-24 19:30
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-24 17:27:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพ่งทะเส็ดมะวานคะ 23.10.12 วันนี้ไปล้างแผลแล้วก้อเเกธผ้าก๊อตออก

ดูแลดีโคตรล้างแผลให้ทุกวันจนกว่าจะตัดไหม >_<  โพสต์ 2013-7-3 03:00
หายเร็วๆนะค่ะ..อัพรูปให้ดูเรื่อยๆน้อออออ..รอชมค่ะ
ราคาไม่แก้เท่าไหร่ค่ะ รอชมจมูกสวยๆต่ออัพบ่อยๆนะคะ
รบกวนถามหน่อยน่ะค่ะว่าเวลาชำระเงินต้องจ่ายเงินสดเท่านั้น. หรือว่าจ่ายเป็นบัตรธนาคารได้ค่ะ พอดีจะทำวันที่7 แต่ลืมสอบถามอ่ะค่ะ
ขอให้หายเร็วนะค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-25 10:33:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนจ่ายชำระเราจ่ายบัตรอะจะ, ถ้าไม่แก้50000คะ ลองโทรไปที่คลินิกดูนะคะ
หมอมนัสนี่ขึ้นชื่อว่าปากหวานมากๆ โดยเฉพาะเคสแก้จมูก(เรียกเก็บได้แพงกว่ามากๆ) อยากให้เพื่อนๆ เข้าใจนิดนึงด้วยว่าสำหรับคนที่เนื้อจมูกน้อยๆ เสริมแรกๆ จะได้ไม่ยาว(หยดน้ำไม่ได้) แต่เมื่อเวลาผ่านไปสักปีสองปีพอเนื้อปลายจมูกยืดดีพอก็สามารถเสริมใหม่ให้สวยกว่าเดิม นี่แหละก็จะเข้าทางหมอมนัส(ที่พูดหวาน) เพราะทำให้สวยขึ้นง่ายกว่าของเดิม

เจ็บตัวสองที เสียเงินสองทอด เฮ้อ  โพสต์ 2012-11-4 13:06
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-25 14:30:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันที่สาม แล้วคะ ช้ำอยู่แต่ไม่ค่อยเขียวมาก
เราก้อพึ่งไปทำมามะวานคะ บวมๆอยู่เลย แต่ไม่เจ็บสักนิด เจ็บนิดเดียวตอนฉีดยาชา แค่นั้นคุณหมอใจดีมากคะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-31 20:08:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

วันที่ห้าก้ออกจากบ้านแล้วคะแต่ถ้าดูดีดีจะมีไหมอยู่ที่ปลายจมูก
ทำกับหมอหมัสแล้วไม่ช้ำเลย ช้ำน้อยมาก บวมอยู่2 วัน
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-31 20:22:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ครบอาทิดแล้วคะตอนนี้ตัดไหมออกแล้ว แต่เราว่าจมูกก้อดูโอเคแล้วตอนนี้ แต่คุณหมอบอกว่ายังบวมอยู่
เดี๋ยวต้องรออีกสักเดือนถึงจะเข้าที่ โดยรวมแล้วชอบจมูกใหม่มากก ถ้าใครสนใจจะแก้จมูก หรือทำจมูก หมอมนัสเป็นตัวเลือกที่ดีนะคะ เพราะชิลิโคนที่หมอใช้นิ่มมาก เราคิดว่าอันเก่านิ่มแล้วนะ ของหมอมนัส นิ่มกว่า (เหมือนจมูกจริง )
คุณหมอจะเน้นจมูกธรรมชาติ ไม่เป็นแท่ง บวกกับประสบการณืความชำนาญ และเครื่องมือเฉพาะที่ทันสมัย ทำให้ช้ำน้อย โดยส่วนตัว ทำมาครั้งแรก บวม+ช้ำ ประมาณ 7 วัน แต่กับ คุณหมอ แค่บวม 3 วัน ช้ำ นิดหน่อย แต่ไม่เขียว วัน ที่ 4 ก้อเดินเล่นได้แล้วจ้า  (นี่ขนาดเคสแก้นะคะ)

ลองเค้าไปปรึกษาคุณหมอดูนะคะพี่พี่ก้อใจดี สถานที่สะอาดและบริการเป็นกันเองมาก
ระหว่างทำหนึ่งอาทิด ที่เมโกะ พี่พยาบาลดูแลล้างแผลถูกวัน มั่นใจได้คะว่าแผลจะไม่ติดเชื้อ

ต้องขอบคุณคุณหมอมากกที่สร้างจมูกให้อันไหม่ เลฟฟมากกก คะ

ทรงสวยคะแต่แพงไปหน่อย แล้วที่ปากหวานนี่ไม่ดีใช่ป่ะคะ
งามเลิศคร่าาาาาาาาาาา^^
สวยมากค่ะ ซิลิโคน ของอะไรหรอคะ
สวยมากเลยค่ะ   
Am not happy with mine at the moment!! coz its look big also not what i expecting!!! God i paid lots of money for it!!! he did say (dr. manus) will have look for me again when am back to thailand next time!! yea hopefully thing get sorted!! if it not...
แก้มาแล้วปลายสวยขึ้นเยอะเลยค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้