1เฟรม
ดู: 1350|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เครื่องสำอางค์] Charmer รักษาสิว หน้าใส เห็นผล 100% ไม่เห็นผลยินดีคืนเงิน ย้ำ ไม่ดีจริงเราไม่แนะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนชาวดั้งโด่ง ก็เคยมารีวิวศัลยกรรมแล้ว

วันนี้มาแนะนำครีมที่อ้อมใช้อยู่ให้เพื่อนๆ ได้ดูกันนะคะ
เมื่อก่อนเป็นคนที่เป็นสิวเยอะ เรียกว่า สิวเขอะ อ่ะค่ะ
ไปรักษาตามคลีนิกมาหลายที่แล้ว พอตอนรักษาก็เห็นผล
แต่พอหยุดยา เท่านั้นล๊ะ สิวกลับมาตรึมม
ก็เลยได้รู้จักครีมจากพี่คนนึง เค้าแนะนำมาค่ะ
ชื่อครีมCharmer เป็นของเภสัชอ่ะค่ะ

ใช้แล้วเห็นผล อ้อมยืนยันค่ะ
อ้อมในช่วงสัปดาห์แรกสิวที่เห่อ แบบสิวหนอง สิวอักเสบ
ยุบและแห้งลงค่ะ พอสิวเริ่มยุบก็เข้าคลีนิกรักษาสิว
แต่ ขอให้กดสิวอย่างเดียวนะคะ ไม่รับยา ไม่เข้าคอร์ส
เพราะเคล็ดแล้วค่ะ หลังจากนั้นก็ใช้ครีมอย่างต่อเนื่อง
รอยด่างดำ ค่อยๆจางลง สิวก็ไม่ขึ้นอีก จะว่าไม่ขึ้นก็ไม่ได้
ช่วงรอบเดือนก็มีขึ้นบ้าง แต่หน้าขาว และใสมากก ๆ ๆ
แบบว่าตกใจค่ะ เออ มันดีจริงเน๊อะ ปกติเคยใช้แต่ยี่ห้อต่างๆ
เรียกว่ารักษาสิวใช้มาเกือบทุกตัวแล้วค่ะ มิวราร์ด ชุดล๊ะ 5 -6 พันก็ใช้มาแล้ว
ตอนแรกก็ไม่ไได้ขาย มีเพื่อนๆที่มหาลัยมาถาม บอกว่าสนใจ
เริ่มมากขึ้นเรื่อยก็กลายเป็นแม่ค้าแล้วค่ะ

อ้อมว่ามันคุ้มค่า เพื่อนๆคนไหนที่อยากหน้าใส หน้าขาว
รึต้องการรักษาสิว ก็ เข้าไปดูได้นะคะ

www.facebook.com/charmer
www.charmerland.com
081-6808045 อ้อมใจ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-20 23:16:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
https://www.facebook.com/pages/Charmer/426563867376713?ref=hl
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้