ดู: 16393|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิว จมูกกับคุณหมอ ปิติ เลอลักษณ์คะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเราเพิ่งไปทำจมูกที่ เลอลักษณ์ มาเมื่อวัน อังคาร ที่ 16 ตุลาคม 55 นี่เองคะ

เลยอยากเอามาลองแชร์ให้ดูกันนะค๊ะ เราทำกับคุณหมอ ปิติคะ ทีแรกเราจะไปทำบุญถิ่น แต่หมอบอกว่าเราจมูกเอียงทำมาเอียงมากด้วย

ก็เลยมาลองถามเพื่อนที่เคยทำที่ เลอลักษณ์ เพื่อนเราบอกว่าที่นี่เค้าดามจมูกให้ด้วยถ้ามีการเอียง เพราะเพื่อนเราก็ดามคะ

ก็เลยตัดสินใจทำ คุณหมอปิติ บอกว่า จมูกเดิมเราเอียงอยู่แล้ว หมอเลยต้องขอเหล้าจมูกจริงเราเพิ่มด้วยเพื่อไม่ให้ดูเอียงมาก

อันนี้เรา ลงให้ดูก่อน สามวันแรกนะค๊ะ ไงติชมกันได้นะค๊ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
รอชมความงามหลังยุบนะคะ
หายไวๆๆ นะค่ะ รอชมความสวยค่ะ
รอด้วยคนค่ะ
จารีบรักษาให้หายไวๆนะค๊ะ ขอบคุณมากๆคะ
ตามมารอชมคนสวยด้วยจ้า
รอดูรีวิว อีกนะค่ะ
ดูรูปตอนมันบวมแล้วท้อเลย...
ปัจจุบันเป็นไงบ้างแล้วคะ  สวยยัง  
ลงรูปให้ดูหน่อยซิคะ....
มารอดูรูปคะ อัฟเดจหน่อยจ้า อยากเห็น ต้องสวยขึ้นมากๆแน่เลย
หายดีหรือยังคะตอนนี้อยากเห็นอ่ะ เราก็เพิ่งไปทำมาเมื่อวานกะหมอปิติ เสริมตัดปีก ตอนนี้ยังบวมอยู่เลยอ่ะ
อยากเห็นหลังทำค่ะ ก่อนทำดูบวมมากเลย มารีวิวต่อนะคะ
ยังบวมอยู่ ดูไม่ออกว่าสวยรึเปล่าคะ ขอให้หายไวไวนะคะ
รอดูรีวิวอยู่นะค่ะ
โดนเหลาดั้งด้วยเหรอคะ อยากเห็นจัง รอดูรีวิวด้วยคนนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้