เจ้าของ: lollipop_p
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิวฉีด เสริมหน้าอก ยกกระชับหน้าอก ด้วยฟิลเลอร์ เอเมด คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
เมื่อกี่เราไปดูฉีดฟิลเลอร์ร่องแก้ม ของคลีนิคนี้มาเหมือนกันเห็นผลมากเลยตามมาดูกระทู้อื่น
หน้าอกสวยมากค่ะ อยากทราบว่าทำกับแพทย์กับอะไรค่ะ?
ดูทรงสวยแล้วใหญ่กว่าเดิมค่ะ
เหมือนเกิดใหม่เลยค่ะ เป็นสาวสาวเลย
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-20 18:05:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จริงค่ะตอนแรกกลัวนึกว่าจะต้องผ่าตัดตกแต่งอย่างเดียว กลัวมีแผลเป็นค่ะคิดไม่ผิดจริงๆที่ไปทำรู้สึกดีขึ้นเยอะเวลามอง
ดูเปลี่ยนไปเยอะเลยค่ะ สวยดีๆ
ทำได้ขนาดนี้??????? สวยมากมากค่ะ
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-12 18:33:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จริงค่ะเป็นเทคนิคปรับแก้ปัญหาหน้าอกของหมอเลยจ้า
เห็นรีวิว แล้วก็ชื่นใจ สวยมากๆครับ

ตอนนี้ทาง Amed Clinic มีโปรเสริมหน้าอก กระชับ หน้าอก เริ่มต้นเพียง 45,000 บาทเท่านั้นก็สวยมั่นใจได้

ติดต่อสอบถามเพิ่มเติม 02-381-0689 สาขาทองหล่อ , 02-266-9968 สาขาสีลม

ปรึกษาคุณหมอผู้เชี่ยวชาญเบื้องต้นฟรี!!!!! สามารโทรจองคิวเพื่อปรึกษาตามเบอร์ด้านบน จำกัดสิทธิ์ฟรี 5ท่าน/วัน

ไม่น่าเชื่อจากหน้าอกเหี่ยวๆ กลายเป็นเต่งตึงทันทีT__T ดูของตัวเองแล้วเศร้าฟะ
ถ้าไปทำเลเซอร์หัวนมชมพูหน่อยนึงแหล่มเลย
ทำมาเท่าไหร่เอ่ย แล้วต้องพักฟื้นกี่วันคับ อยากให้แฟนไปทำบ้าง
หน้าอกสวยขึ้นเยอะเลยค่ะ ฉีดฟิลเลอร์อย่างเดียวหรอคะ
หน้าอกดูดีขึ้นเยอะมากอ่า สุดยอด
ฉีดแล้วอยู่ได้นานไหมคะ ถ้าไม่ฉีดเพิ่มเค้าจะกลับมาเหี่ยวแบบเดิมไหม .. อยากฉีดนะ แต่กลัวพอไม่เติมมันจะยาน ก็เลยจะไปทำกับหมอเทพ .. แต่พอมาเจอกระทู้นี้ ชักจะคิดหนัก เพราะไม่เสียเวลา อีกอย่างยุโรปฮิตกันมากฉีดกันเป็นว่าเล่น ตั้งแต่มีปัญหาเรื่องบริษัทซิลิโคนโดนฟ้อง .. ทุก รพ ก็หันมาใช้แบบฉีดซะส่วนใหญ่ ยกเว้นลูกค้าที่กลัว
หน้าอกดูดีขึ้นเลยอ่า
น้องนมสวยขึ้นเยอะเลยค่ะ แค่ฟิลเลอร์อย่างเดียวหรอคะ สุดยอดมากเลย
Promotion !! ฉีดเสริมหน้าอกฟิลเลอร์ ข้างละ100cc เหลือเพียง 69,000฿ เท่านั้น

*สามารถใช้โปรโมชั่นร่วมกับการเสริมสะโพกได้*

ข้างละ 100cc 69,000 บาท จากปกติ 100,000บาท
ข้างละ 150cc 90,000 บาท จากปกติ 120,000บาท
ข้างละ 200cc 110,000 บาท จากปกติ 150,000บาท
ข้างละ 250cc 130,000 บาท จากปกติ 180,000บาท
ข้างละ 300cc 150,000 บาท จากปกติ 200,000บาท

*จำนวนจำกัด - 31 มกราคม 2557 นี้เท่านั้น*

ทำไม?? ต้องฉีดเสริมหน้าอกกับ Amed Clinic ???
- เพราะเราคืออันดับ1 เรื่องฉีดเสริมหน้าอกซึ่งทีมแพทย์ของเราได้รับการอบรมจากประเทศผู้ผลิตฟิลเลอร์ ซึ่งเป็นฟิลเลอร์ชนิดเดียวที่ได้รับการยอมรับและรับรองแล้วว่าปลอดภัย.. ไม่มีผลกับการให้นมบุตรแต่อย่างใด และเป็นฟิลเลอร์ชนิดเดียวที่เหมาะแก่การฉีดเสริมหน้าอกและการฉีดเสริมสะโพก ซึ่งได้รับการรับรองจาก CE ยุโรป ว่าปลอดภัย เรามีทีมแพทย์ผู้เชี่ยวชาญและมากด้วยประสบการณ์ด้านการฉีดเสริมหน้าอกเป็นมือ 1 อยู่ที่เราแล้ว Amed Clinic "ความสวยไม่มีที่สิ้นสุด"

Hotline 084-680-8666 24 ชม.
www.amedclinic.com
www.facebook.com/amedcenter
Instagram:amedclinic
Line:amedclinic

#เสริมหน้าอก #ฉีดหน้าอก #ฟิลเลอร์ #ไม่ต้องศัลยกรรม #amedclinic
หื้ม นอกจากคัพเพิ่มแล้วยังแก้ปัญฆาเรื่องหน้าอกหย่อนยานมากได้เห็นผลมากเลยนะคะ ดูไม่รู้เลยว่าก่อนนี้มีปัญหา
หน้าอก เปลี่ยนไปมากเลยค่ะ สวยกว่าของเดิมเยอะเลยยย
สุดยอดค่ะ ดูดีขึ้นเยอะเลย
ดีใจด้วยนะคะ โดยส่วนตัวก็อยากทำด้วยเหมือนกัน แต่กลัวเจ็บ ไม่ทราบว่าเจ็บมากมั้ยคะ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่
ผู้หญิงเราเมื่อความมั่นใจกลับมา เราก็มีความสุขเนอะ หลังทำสวยขึ้นมากๆเลย
ทรงสวยมากเลยค่ะ คือมันใช่อ่ะ ดูเป็นธรรมชาติมากเลย
สวยมากเลยคร้าาา
ดูเป็นธรรมชาติมากเลยค้าาาาา หน้าอกสวยมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้