ดู: 19427|ตอบกลับ: 78
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิวฉีด เสริมหน้าอก ยกกระชับหน้าอก ด้วยฟิลเลอร์ เอเมด คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lollipop_p เมื่อ 2012-10-16 14:20

พูดถึงปัญหาเกี่ยวกับหน้าอกของผู้หญิง ส่วนมากจะโฟกัสกันเกี่ยวกับเรื่องของขนาดเป็นส่วนใหญ่ใช่ไหมคะ แต่ของเราไม่ใช่อย่างนั้น เพราะเรื่องขนาดไม่เท่าไร แต่สิ่งที่แย่กว่าคือหัวนมดำและเหี่ยวมาก หน้าอกก็หย่อนๆเหี่ยวๆค่ะ ทั้งๆที่อายุยังไม่มากนะคะ 28 เอง  กลุ้มใจมาก ไม่ได้ทะลึ่งนะคะเวลาอยู่กับสามีเราจะขาดความมั่นใจมาก ไม่กล้าเปิดหน้าอกโชว์เลยค่ะ

อ่านรีวิว หรือเห็นภาพผู้หญิงโชว์หน้าอก แล้วกลับมาดูของตัวเองยิ่งไม่มั่นใจค่ะ ใช้พวกครีมนวดหน้าอก ชุดชั้นในที่กระชับๆ  มันก็ไม่ได้ช่วยอะไรเลยค่ะ หมดไปกะพวกนี้เยอะมาก จนมีโอกาสไปเป็นเพื่อนพี่ที่ทำงาน แกไปฉีดหน้าอก เพิ่มขนาดค่ะ ที่ Amed เลยมีโอกาสคุยกับหมอเล่าๆปัญหาของเราไปค่ะ หวังแค่มีเทคโนโลยีพวกเครื่องนวดหรือครีมอะไรที่จะช่วยเราได้มั่ง

หมอก็อธิบายไปจนมาถึงเรื่องฉีดฟิลเลอร์ยกกระชับค่ะ บอกว่าช่วยได้เห็นผลจริง แกก็เอารูปพวก ก่อน-หลังทำ ของคนที่เคยมาฉีดให้ดูพร้อมกะอธิบายค่ะ มันเปลี่ยนไปเลย เราสนใจมากค่ะ ฟุ้งเลยวันนั้น เลยขอฉีดวันเดียวกะพี่ที่ทำงานเลย ไหนๆก็มาปรึกษาพร้อมกัน

เล่ามาถึงตอนนี้คงอยากเห็นรูปกันแล้วใช่ไหมคะ ว่ามันน่าเกลียดขนาดไหน เอารูป before ไปชมกันก่อนเลยค่ะ

เป็นไงคะ มาดูตอนนี้ก็ยังรับไม่ได้ มันเหี่ยวและห่างมากกกกก   รอยปากกานั่นคือหมอเขียนไว้นะคะ คร่าวๆว่าจะฉีดฟิลเลอร์ขึ้นมาตามจุดที่วาดไว้ หมออธิบายว่าของคนอื่นที่เพิ่มขนาดส่วนมากจะฉีดไล่จากฐานนม แต่ของเราจุดประสงค์คือเราอยากยกกระชับ แก้ความเหี่ยว ความหย่อนยาน หมอจะฉีดไล่จากข้างบนลงมาค่ะ  ไปดูหลังฉีดกัน ขออนุญาติไม่เซ็นเซอร์หัวนมนะคะอยากให้เห็นความแตกต่างจริงๆ มาย้อนดูรูปที่ทางหมอถ่ายเรายังตกใจในความเปลี่ยนแปลงเลยค่ะ

นี่รูปด้านข้างหันซ้ายหันขวาค่ะ ตอนส่องกระจกครั้งแรก กรี๊ดมาก เฮ้ย นี่นมชั้นหรอเนี่ยมันเปลี่ยนไปแล้ว กี๊ดๆๆๆ

บร๊ะเจ้าเหมือนเกิดใหม่เลยค่ะ คนอื่นหลังทำรู้สึกยังไงเราไม่รู้นะ แต่เราทำออกมาแล้วได้แบบนี้ เราโคตรพอใจค่ะ หน้าอกใหญ่ขึ้นยังไม่ดีใจเท่ามันเด้งขึ้นค่ะ ไม่ยานเหี่ยวเหมือนถุงกาแฟแล้ว ขอบคุณหมอมากจริงๆ ปมด้อยในใจเราโดนลบไปแล้วค่ะ ตอนนี้ไม่เขินเลย ทำมาใครๆก็ชม

โดยเฉพาะสามีเรา ตอนแรกเค้าทำซึ้งบอกเรา ว่าไม่ได้รักเราที่ส่วนนี้ แต่ถ้าทำแล้วเรามีความสุข ไม่เครียด เค้าก็โอเคค่ะ ซึ่งผลออกมาเกินคาดแบบนี้  ชมทุกวันเลยค่ะ บอกเหมือนได้แฟนใหม่  เรื่องราคาไม่แรงนะคะ เราฉีดแค่ 150 ส่วนพี่ที่ไปด้วยกันแกฉีด 200 ค่ะ ทำพร้อมกันได้ลด % นิดหน่อย แต่พี่เราเค้าเป็นสมาชิกเลยได้ลดมากกว่า ราคาปกติมัน 120,000มั้ง ราคาที่จ่ายได้ลดส่วนต่างอีกแค่ไม่กี่พันค่ะ อ่ะรูดปื๊ดๆๆ  

เมื่อก่อนความคิดที่จะมารีวิวหน้าอกไม่เคยมีอยู่ในหัวนะคะ เพราะอับอายและไม่มีอะไรจะโชว์แต่ทำมาแล้วสวยขอโชว์หน่อยนะคะ อีกเหตุผลที่สำคัญ อยากให้เพื่อนๆที่มีปัญหาเดียวกันมีกำลังใจค่ะว่ามันมีตัวเลือกอีกวิธีนึงที่มันสามารถช่วยแก้ปัญหาได้จริงค่ะ

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

ทำแล้วหน้าอกเปลี่ยนชีวิตไปเลยค่ะ ดูดีกว่าแต่ก่อนมากๆ
สุดยอด แอบทึ้งนะคะ เพราะ เสริมหน้าอก เนี่ยกู้ชีวิตของเจ้าของกระทู้ได้มากเลยอ่ะค่ะ
ดูเป็นธรรมชาติมากเลยค้าาาาา หน้าอกสวยมากเลย
สวยมากเลยคร้าาา
ทรงสวยมากเลยค่ะ คือมันใช่อ่ะ ดูเป็นธรรมชาติมากเลย
ผู้หญิงเราเมื่อความมั่นใจกลับมา เราก็มีความสุขเนอะ หลังทำสวยขึ้นมากๆเลย
ดีใจด้วยนะคะ โดยส่วนตัวก็อยากทำด้วยเหมือนกัน แต่กลัวเจ็บ ไม่ทราบว่าเจ็บมากมั้ยคะ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่
สุดยอดค่ะ ดูดีขึ้นเยอะเลย
หน้าอก เปลี่ยนไปมากเลยค่ะ สวยกว่าของเดิมเยอะเลยยย
หื้ม นอกจากคัพเพิ่มแล้วยังแก้ปัญฆาเรื่องหน้าอกหย่อนยานมากได้เห็นผลมากเลยนะคะ ดูไม่รู้เลยว่าก่อนนี้มีปัญหา
Promotion !! ฉีดเสริมหน้าอกฟิลเลอร์ ข้างละ100cc เหลือเพียง 69,000฿ เท่านั้น

*สามารถใช้โปรโมชั่นร่วมกับการเสริมสะโพกได้*

ข้างละ 100cc 69,000 บาท จากปกติ 100,000บาท
ข้างละ 150cc 90,000 บาท จากปกติ 120,000บาท
ข้างละ 200cc 110,000 บาท จากปกติ 150,000บาท
ข้างละ 250cc 130,000 บาท จากปกติ 180,000บาท
ข้างละ 300cc 150,000 บาท จากปกติ 200,000บาท

*จำนวนจำกัด - 31 มกราคม 2557 นี้เท่านั้น*

ทำไม?? ต้องฉีดเสริมหน้าอกกับ Amed Clinic ???
- เพราะเราคืออันดับ1 เรื่องฉีดเสริมหน้าอกซึ่งทีมแพทย์ของเราได้รับการอบรมจากประเทศผู้ผลิตฟิลเลอร์ ซึ่งเป็นฟิลเลอร์ชนิดเดียวที่ได้รับการยอมรับและรับรองแล้วว่าปลอดภัย.. ไม่มีผลกับการให้นมบุตรแต่อย่างใด และเป็นฟิลเลอร์ชนิดเดียวที่เหมาะแก่การฉีดเสริมหน้าอกและการฉีดเสริมสะโพก ซึ่งได้รับการรับรองจาก CE ยุโรป ว่าปลอดภัย เรามีทีมแพทย์ผู้เชี่ยวชาญและมากด้วยประสบการณ์ด้านการฉีดเสริมหน้าอกเป็นมือ 1 อยู่ที่เราแล้ว Amed Clinic "ความสวยไม่มีที่สิ้นสุด"

Hotline 084-680-8666 24 ชม.
www.amedclinic.com
www.facebook.com/amedcenter
Instagram:amedclinic
Line:amedclinic

#เสริมหน้าอก #ฉีดหน้าอก #ฟิลเลอร์ #ไม่ต้องศัลยกรรม #amedclinic
น้องนมสวยขึ้นเยอะเลยค่ะ แค่ฟิลเลอร์อย่างเดียวหรอคะ สุดยอดมากเลย
หน้าอกดูดีขึ้นเลยอ่า
ฉีดแล้วอยู่ได้นานไหมคะ ถ้าไม่ฉีดเพิ่มเค้าจะกลับมาเหี่ยวแบบเดิมไหม .. อยากฉีดนะ แต่กลัวพอไม่เติมมันจะยาน ก็เลยจะไปทำกับหมอเทพ .. แต่พอมาเจอกระทู้นี้ ชักจะคิดหนัก เพราะไม่เสียเวลา อีกอย่างยุโรปฮิตกันมากฉีดกันเป็นว่าเล่น ตั้งแต่มีปัญหาเรื่องบริษัทซิลิโคนโดนฟ้อง .. ทุก รพ ก็หันมาใช้แบบฉีดซะส่วนใหญ่ ยกเว้นลูกค้าที่กลัว
หน้าอกดูดีขึ้นเยอะมากอ่า สุดยอด
หน้าอกสวยขึ้นเยอะเลยค่ะ ฉีดฟิลเลอร์อย่างเดียวหรอคะ
ทำมาเท่าไหร่เอ่ย แล้วต้องพักฟื้นกี่วันคับ อยากให้แฟนไปทำบ้าง
ถ้าไปทำเลเซอร์หัวนมชมพูหน่อยนึงแหล่มเลย
ไม่น่าเชื่อจากหน้าอกเหี่ยวๆ กลายเป็นเต่งตึงทันทีT__T ดูของตัวเองแล้วเศร้าฟะ
เห็นรีวิว แล้วก็ชื่นใจ สวยมากๆครับ

ตอนนี้ทาง Amed Clinic มีโปรเสริมหน้าอก กระชับ หน้าอก เริ่มต้นเพียง 45,000 บาทเท่านั้นก็สวยมั่นใจได้

ติดต่อสอบถามเพิ่มเติม 02-381-0689 สาขาทองหล่อ , 02-266-9968 สาขาสีลม

ปรึกษาคุณหมอผู้เชี่ยวชาญเบื้องต้นฟรี!!!!! สามารโทรจองคิวเพื่อปรึกษาตามเบอร์ด้านบน จำกัดสิทธิ์ฟรี 5ท่าน/วัน

57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-12 18:33:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จริงค่ะเป็นเทคนิคปรับแก้ปัญหาหน้าอกของหมอเลยจ้า
ทำได้ขนาดนี้??????? สวยมากมากค่ะ
ดูเปลี่ยนไปเยอะเลยค่ะ สวยดีๆ
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-20 18:05:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จริงค่ะตอนแรกกลัวนึกว่าจะต้องผ่าตัดตกแต่งอย่างเดียว กลัวมีแผลเป็นค่ะคิดไม่ผิดจริงๆที่ไปทำรู้สึกดีขึ้นเยอะเวลามอง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้