เจ้าของ: nat_korn
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริมจมูกกับหมอกิตติศักดิ์ โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำแล้วน่ารักดีคะ
ดูเชี่ยวขึ้น สวยธรรมชาติดีค่ะ
เราไปทำมา13050 หมอชนกร
สวยจัง อยากทัมมั่ง
สวยมากเลยคะ่ชอบมากอากทำบ้างแต่ยังกลัวกลัวจะออกมาไม่สวย
อยากทพแแบบฉีดดฤุจะดีมั็ย
โอโห สวยมากเลยเรารอปีใหม่จะไปทำ
เราอยากได้สรงตัวเองเพราะสรงจมุกเราเหมื่อนตัวเองเลย
น่ารักจังเลยค่ะ
น่าัรัก เข้ากับหน้ามากๆเลยค่ะ
ไปทำมาเมื่อวันเสาร์นี้เองค่ะหมอแนะนำดี แต่ทำใมมีความรู้สึกไม่ค่อยจะโด่งหรือบวมยุกก็ไม่รู้
แต่ของน้องน่ารักมากสวยด้วยค่ะ
ทำเมกาเหมือนกันเลย
เป็นธรรมชาติดีคะ  สวยคะ
สวยจังเลยค่ะ พอดีจะไปทำที่เลอลักษณ์เหมือนกัน...กำลังศึกษาข้อมูลอยู่ อิอิอิ
รอคิวนานมากมั้ยครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย นู๋เด่น เมื่อ 2012-12-3 18:38
ไปทำมาเมื่อวันเสาร์นี้เองค่ะหมอแนะนำดี แต่ทำใมมีคว ...

ส่วนมากคุณหมอจะไม่ทำให้โด่งครับ ผมทำกับท่านเหมือนกันตอนราคาแค่ 8000 ผ่านมาสี่ปีแทบมองไม่ออกเลยครับว่าไปเสริมมาแล้ว แบบว่าไม่มีใครมองออกเลยแม้แต่คนที่บ้าน 5555 แต่ทุกคนก็จะทักแค่ว่าไปทำไรมาเหมือนจะดูดีขึ้น อิอิ
แต่มันทำให้รูปหน้าโดยรวมเราดูดีขึ้นมามากๆเลยนะครับถึงจะไม่ได้โด่งเวอร์ก็ตาม เสริมได้สี่วันไปเรียนปกติเพื่อนๆในคลาสก็ไม่มีใครทักเลยครับ แบบว่าแทบจะไม่บวมเลย มือเบามั๊กๆ

แสดงความคิดเห็น

ตอนฉีดยาชาเจ็บไหมค่ะ  โพสต์ 2012-12-24 04:03
สวยจังค่ะ ดูแล้วยิ่งอยากไปทำเร็วๆ
น่ารักอยู่แล้ว แต่พอทำมายิ่งน่ารักไปใหญ่เลย

ราคาแก้ตอนนี้เท่าไหร่อะค่ะ แก้+ตัดปีก
อิจฉาเลย ฮี่ๆๆๆ
ตอนฉีดยาชาก็เจ็บแปลบๆครับ จำความรู้สึกไม่ค่อยได้แล้วครับเพราะมันนานมาแล้ว แต่พอทนได้ครับ เจ็บกว่าฉีดโบท๊อกเข้าที่กรามกับปรับรูปหน้าเข้าที่แก้มนิดเดียวเองครับ ไม่ดราม่าเท่าไหร่... แต่ตอนผ่าไขมันหน้าอกออกและก็ตัดปานนมให้เล็กลงนี่สิครับ ดราม่ามากๆเพราะ(คุณหมอปั๊ม)ทำหัวนมของผมหายไปข้างอ่ะครับ แต่กับคุณหมอกิตติศักไม่มีเซอร์ไพร์หลังทำครับ (คุณหมอทั้งสองท่านทำงานอยู่ที่เดียวกัน) ศึกษาข้อมูลหมอเยอะๆก่อนทำนะครับ จำชื่อหมอด้วยอย่าจำเฉพาะชื่อคลินิคหรือโรงบาลเพราะมันไม่ได้รับประกันอะไรได้เลย โชคดีครับ :)
ทำที่ไหนหรอค่ะ  สวยมากเลย ชอบจมูกแบบนี้ปลายแหลมนิด
เข้าไปปรึกษาหมอก่อนได้มั๊ยคะ คือสนใจทำกับหมอกิตติศักดิ์อยู่ แต่พอดูรีวิวหลายๆอันก็เลยลังเล แล้วถ้าเข้าไปเราต้องเตรียมค่าใช้จ่ายะไร ไปยังไงบางคะ ขอรบกวนถามหน่อย
ร้องนัดคิวป่าวคะ ยานอนหรือยาชาร
น่ารักมากเลยค่ะ อยากทำบ้าง
ก่อนทำก็น่ารักคะอยู่แล้ว ทำเสร็จดูน่ารักกว่าเดิมคะ อยากทราว่าถ้าจะไปทำที่ รพ.เลอลักษณ์ ต้องเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนหรือป่าวคะ หรือว่าจองคิวเลย
ธรรมชาติมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้