1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: oakkhaphon
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] รีวิวปากบาง หมอจำนงค์รังสิตคลอง2

[คัดลอกลิงก์]
76#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-7 21:22:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย qbe4 เมื่อ 2012-11-4 10:48
ขอนับถือน้ำใจคุณค่ะ

น้ำใจไรกันครับ ไม่ขนาดนั้น
77#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-7 21:22:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย akira904 เมื่อ 2012-11-4 11:20
เราทำมาเดือนกว่าแล้ว ยังไม่บางลงเลยแอบเซ็งอ่าค่ะ ...

ใจเย็นๆนะครับ เด๋วมันจะค่อยๆยุบลงเรื่อยๆนะครับ ผมก็รอเวลาให้ยุบเหมือนกัน
พี่ค๊ะ หนูไปทำมาเหมือนกัน แล้วคือแบบว่ากินแหลกเรยค่ะ ของเผ็ดกินหมดเรย แต่ใช้วิธีกินเสร็จล้างแผลเอาจะเป็นอะไรไหม แล้วอยากรู้ว่ากี่วันหลังทำสามารถทานวิตามินได้ แร้วอยากรุ้วอิ่กว่าถ้าแผลปริแล้วทำยังไง tt
ต้นฉบับโพสต์โดย oakkhaphon เมื่อ 2012-11-7 21:20
อ่อ ระวังด้วยนะครับ อย่าพูดมาก หรืออย่ายิ้มนะครับ ...

ค่ะ..ขอบคุณค่ะ..
ต้นฉบับโพสต์โดย kawaiijung เมื่อ 2012-11-2 20:24
ทำมาแล้วค่ะ 4วัน เห็นว่าจะขึ้นราคาแล้วด้วยนะคะ กี่วั ...

ของผมทำวันแรกก็โดนน้ำเลยครับ ล้างแผล แปรงฟัน หมอบอกโดนน้ำได้
ถ้าจัดฟันอยู่หมอจะทำให้มั้ยค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pongpan เมื่อ 2012-11-21 11:01

น่ารักอะคร้าบ
เป๊ะมากเลย
ปาก หายชาสนิทยังคับ
ปากบางสวยดี ครับ..
น่ารัก อ่า ค่ะ
อยากเหนตอนปกติแล้วหายบวมแล้ว อย่าลืมอัฟเดตน่าจร้า บีก็จะไปทำวันที่20 ธค 55 นี้แล้วจร้า กลัวเจ็บมั่กๆ
พอหายบวมแล้วหล่อกว่าเดิมอีกครับ พอจะมีรูปปากก่อทำแบบชัดๆให้ดูไหมครับ
อยากทำเหมือนกัน. ศึกษารุ่นพี่ไปก่อน
ปากสวยมากค่ะ
กี่วันถึงได้ตัดไหม
ปากสวยมากๆเลยค่ะ อยากทำปากบางเหมือนกัน เพราะเวลาจะถ่ายรูปก็ต้องเก๊กปากตลอดเวลา ..
ราคา เท่าไรคับ มีเบอร์ติดต่อคีนิคไหมคับสนใจอยากทำบ้าง
สวยจังเลยค่ะ คุนหมอเยบแผลละเอียดดีมั้ยคะ สนจัยหมอภูแต่แพงเกินไป
สวยครับ ไม่บางมากไป ดูธรรมชาติดี เห็นเพื่อนมาบ่นกันว่าไม่บางเลย
ถ้าอยากบางมากๆไปหมอภูเลยครับ หมอจำนงค์จะเน้นธรรมชาติครับ
ดูเป็นธรรมชาติมากเลย '  ไม่บางเกินนไป
เราก็มีคิว 2 มีนานี้แล้วค่ะ '  ตื่นเต้นนน !> <
เด๋วจะไปทำมั้งค่ะ.  รูปปากถ้าหายบวมคงสวยน่าดู
หล่อแล้วคะ ในรูปรีวิวยี่สิบวัปากบนที่ทำเป้นกระจับได้รูปธรรมชาติดี
และก็ไม่ได้บางมากเข้ากับปากแนวผู้ชายดีนะคะ อัพเดทภาพปัจจุบันทีจขกท.
สวยมากค่ะ เข้ากะหน้า ทุกอย่างเป๊ะเลยค่ะ
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้