ดู: 2171|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ปรึกษาหน่อยคับ หน้าตาอย่างผมอยากจะเป็นดาราเกาหลีบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
ผมคิดว่าจะไปทำ จมูก กับ ตาสองสองชั้นอะคับ แต่ยังไม่เคยไปคลิกนิคไหนเลย แนะนำผมทีคับ เรื่องเงินผมไม่มีปัญหาเลยคับ

ขอให้ออกมาดีจริงก็พอ

แล้วก็ทรงจมูกที่ผมควรทำควรเป็นทรงไหนดี ตาด้วยคับ หรือทำให้คล้ายดาราเกาหลีคนไหนดีคับ เพื่อผมจะได้บอกหมอได้ถูกอะคับ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-14 02:13:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณล่วงหน้าคับ ผมเป็นคนตัวสูงคับ 190 หนัก 78 ผิวขาว เลยอยากจะได้แนวๆเกาหลีคับโปรดชี้แนะผมที
มีเฟสบุ๊คไหมคับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-14 03:16:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่มีเฟสคับ เอาเมล์ผมไปแทนคับ kanjikk3@gmail.com
แอดไปไม่ได้ แอดมาได้ไหมครับ pote_101@hotmail.com
หมอสมศักดิ์ คุณจักร ครับ ถ้าราคาไม่มีปัญหา
เชียร์หมอกรีชาติ ยันฮีค่ะเราทำจมูกที่นั้นมา หมอทำก็โอเคค่ะ ส่วนตาสองชั้นเห็นน้องทำมาแล้วดูดีขั้น ที่สำคัญคือ ไม่เจ็บ แผลบวมน้อยมากค่ะ
เริ่มจากทำจมูกก่อน ตัดปีก ทำปากบาง ทำตาสองชั้น แล้วก็ทำหน้าใส ก็สุดยอดแล้วคับ ทำที่ละ อย่างค่อยเป็นค่อย
ไปนะ เป็นกำลังใจคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้