ดู: 2391|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] กำลังตัดสินใจอยู่ว่าจะทำจมูกที่หมอไหน ...ช่วยหน่อยคะ

[คัดลอกลิงก์]

ช่วยแนะนำหน่อยจะ ว่าจะต้องไปทำจมูกที่ไหนถึงจะสวยไม่ผิดหวัง

joob10.jpg (92.84 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

เซแลปพาต้าปิ่นเกล้าคะ
กับคุณหมออนุชิต ^^

คุณหมอทำสวยคะ
ตามมาให้กำลังใจ หาข้อมูลเยอะๆนะจ้า แล้วค่อยตัดสินใจจ้า
โย๋ว ทำที่ ยันฮี หมอ กรีชาติค่ะ  ทำ ได้ 10 วันเเล้ว  แวว สวย เริ่ม  มา
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-11 13:06:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุก กระทู้นะ  พี่ว่าจะไปที่เลอลักษณ์  ขอความคิดเห็นหน่อยคะว่า
จะไปดีหรือเปล่า  
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-26 11:31:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่านข้อความกระทู้หลายกระทู้เริ้มไม่มันใจว่าจำทำที่ไหนดี ...ตอนนี้ ไปปรึกษาหมอ ธีระวัฒน์(ขอนแก่น) และหมอปาริชาด(อุดรฯ) และจะไปที่ รพ.เลอลักษณ์(หมอกิติศักดิ์ ) ไม่รู้จะตัดสินใจหาหมอไหนดี....ช่วยด้วยคะ...
หมอสำรวย สวยธรรมชาติ  หมอใจดี  เราโทรปรึกษาทางเฟสบุ๊คกับคุณหมอ อีกหนึ่งทางเลือกนะคะ
หมอศรัณย์ อินทามาระค่ะ
ที่เลอลักษณ์เราว่าค่อนข้างเป็นบล็อคเดียวกันนะค่ะ คนที่ทำงานทำมาแล้ว3คนค่ะ ไม่ใช่ว่าหมอทำไม่สวยนะค่ะ แต่ก็แล้วแต่คนชอบค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-13 13:21:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันที่ 15/12/55 มีนัดกับหมอสำรวย... ตอนนี้ตื่นเต้นและก็กลัวมาก
วิตกมาก ไม่รู้ว่าจะออกมาเป็นไงบ้าง......สมาชิกเป็นกำลังใจให้หน่อยนะ
ไม่ต้องกังวล ไม่เจ็บอย่างที่คิด   คิดว่าอีกไม่นานจะสวยกว่าเดิม   สู้ๆ
facebook หมอสำรวยอันไหนคะ กำลังดูข้อมูลจะไปทำอยู่เหมือนกัน
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-14 08:51:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เข้า FB. แลัวพิมพ์ นพ.สำรวย เลยคะ  จำเห็นภาพและข้อมูลในการเสริมดังของแต่ละคน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้