ดู: 668|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] [ถาม]เสริมดั้ง กับ ตัดปีก

[คัดลอกลิงก์]
ขอถามผู้รู้ และขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

คือจมูกเราสันมันดูคดๆ คือมีดั้ง แต่คด (งงมั้ยคะ) เป็นแบบนี้แก้ยังไงได้บ้างคะ

แล้วก้อ เราเป็นคนจมูกโต พอๆกับพี่โน้ส อุดม 555 ต้องตัดปีก หรือลดขนาดจมูก (มันคืออันเดียวกันหรือป่าว?)

มีโรคประจำตัวด้วยค่ะ ภูมิแพ้ และหืดหอบ คือ เป็นคนจามแรง และคันจมูกบ่อยมาก สามารถทำได้หรือป่าวคะ

ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ^^ ขอบคุณค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้