ดู: 10993|ตอบกลับ: 40
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับหมอชาตรี สยามคลินิคเพชรบุรีซอย7 ครบ4เดือนแล้วครับ

[คัดลอกลิงก์]
javascript:;
นี่คือก่อนทำนะครับ......

Untitled.jpg (53.81 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

จมูกคุณสวยมากคับ
ทำมาเท่าไรอะครับ
หล่อมากเลยคะ  ผิดเปนคนละคนเลย

ผิวขาวสวยจังเลยคะ
จขกท. หล่อขึ้นคะ ผิวดีขึ้นด้วยว่าแต่ทำไงคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย kai_suranaree เมื่อ 2012-10-21 13:28
ผมอยากให้มันดูมีดั้งหน่อยครับ แต่ไม่ต้องโ่ด่งมากหร ...

ที่วีคูณคลีนิคคะถ้าออกแนวโด่งธรรมชาติราคาใกล้เคียงกันคะ
จมูกสวยดูดีมากๆค่ะ โด่งได้จัยจิงๆเลยจร้า
เจ้าของกระทู้ทำไงคิวดกดำ เข้ม กว่าเดิมมากครับ
หมอเดียวกานเลย สวยๆๆๆ
เราไม่เอาแบบเห็นสันขนาดนี้ได้ไหมคับ ปีกจมูกกางไปหน่อย ขอแบบจมูกชาวยุโปอ่าคับ โด่งๆ พุ่งปลาย ประมาณนั้น
หน้าเปลี่ยนไปเยอะมากเลยค่ะ ดูดีขึ้นมากค่ะ ผิวขาวขึ้น คิ้วเต็มขึ้น สรุปหล่อขึ้นมาก...ค่ะ
คิวไปสักมาปะคับ
ถึงจะเป็นสัน  แต่ก้อหล่อมากนะคับบ   ผมชอบเปนสันๆๆ  อยากให้คนรุว่าไทำมาเลย
ผมอยากให้มันดูมีดั้งหน่อยครับ แต่ไม่ต้องโ่ด่งมากหรือตามใจหมอครับ ถ้าผมไปทำกับหมอชาตรีแต่อยากให้ออกแนวธรรมชาติหน่อยมันจะได้มั๊ยน้อ??????? หรือถ้ามีคุณหมอท่านอื่นที่เหมาะสมกับความต้องการของผมช่วยแนะนำด้วยครับ
สวยมากค่ะ แต่มันเห็นแท่งซิลิโคนชัดไปหน่อย
หล่อขึ้นมากๆอ่ะคับดีใจด้วย ดูอินเตอร์ทันตา^^
ต้นฉบับโพสต์โดย party_akkara เมื่อ 2012-10-16 18:10
ลองเข้าไปรึกษาหมอดูนะครับ.......

ครับผม เด๋วจะรองไปปึกษาคุณหมอคับ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-16 18:10:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย อนันต์ เมื่อ 2012-10-10 15:14
อยากได้ทรงแบบคุณอ่ะ จะเข้ากับน่าผมมั้ยอ่ะ ฮ่าๆๆๆๆๆ ...

ลองเข้าไปรึกษาหมอดูนะครับ.......
มันดูโด่ง เป็นสัน เป็นแท่ง แบบยาวอ่ะ จะรักษายังงัย
น่ากลัวจังเลย ทำไมมันเป็นแบบนั้นอะ
ต้นฉบับโพสต์โดย party_akkara เมื่อ 2012-10-8 16:51
จัดไปปปปปปปปปปปปปปปปปปป

อยากได้ทรงแบบคุณอ่ะ จะเข้ากับน่าผมมั้ยอ่ะ ฮ่าๆๆๆๆๆ
หน้าเปลี่ยนไปค่ะ หล่อๆ
หน้าเปลี่ยนไปเยอะ หล่อขึ้นเลยค่ะ บวมนานไม๊คะ?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้