ดู: 30557|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] อยากรู้จังหนิง ปณิตาทำจมูกที่ไหน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด numkeang เมื่อ 2010-1-4 14:14

อยากได้แบบนี้เลยค่ะใครก็ได้ช่วยทีนะค่ะ

dfaf.JPG (10.04 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

เนี่ยรูปเราเองนะ

เนี่ยรูปเราเองนะ
พี่เคยได้ยินว่าคุณหมอสมศักดิ์นะค่ะ แต่ว่าีราคาโหดอ่ะ 70000+
หมอสมศักดิ์ คุณจักร ทำใหม่เริ่มต้น 80,000 ไม่รวมเก็บปีกค่าทำอย่างเดียวอะ ส่วนค่าแก้เริ่มต้น 100,000 เพื่อนของเพื่อนไปทำมา 80,000 ก้อสวยดีค่ะ แต่แพงไปหน่อยง่ะ....-*-''
ทำมาหลายหมอมากๆๆๆ
เค้ามีญาติที่จีนด้วยก็ไปทำยังไม่ดี
สุดท้ายทำที่หมอสมศักดิ์ รัชดา 24
เค้าเป็น presenter ให้หมอด้วยนะคะ
ของเราไปถาม มาโดนตั้ง 110000แหนะ แต่คิดว่าน่าจะคุ้มนะ
แพงอะเสริมได้เป็นสิบๆคนเลย

*-*
ล่าสุดหมอสมศักดิ์ คุณจักร คับ

หมอท่านชอบทำหยดน้ำเยอะๆนะคับ ถ้าชอบก็ไปทำได้เลยจ้า ^^
คลีนิค รัชดาซอย 23 ประมาณนั้นครับ ราคาประมาณ 60000 อัพ น่ะ
ทำมาล่า100000กว่าๆๆค่ะ
ราคา เหนละแบบบว่า โอ้ววว มายก้อดด มากคะ
ทำไมราคาโหดจังเลยคะ  ขนลุกเลย อย่างนี้ต้องเก็บตังค์นานเลย
โอเวอร์อ่ะ แพงหูฉี่เลย .... ทำไมหมอเค้าคิดแพงจังเนี้ย ปาไปเกือบแสน-แสน เป็นแสน อู้ย...ไปยกให้หมดคุ้มกว่า... รึเปล่า
หนิงเค้าแก้มาทั้งหมด 8ครั้งนะ เฉพาะจมูกอย่างเดียว
คนธรรดา อย่าง เรา ๆ คงไม่คุ้ม  นานาจิตตัง แปดหมื่น หรือแสน หรือที่เกาหลี ก็ใช่ว่าจะสวยที่สุดในโลก หรือในกลุ่ม

บางคนแก้หลายครั้งก็มี อยู่ที่ความเข้าใจและศึกษามากว่า  คุณหมอหลายท่านเองก็แนะนำตลอดว่า ถือรูปมา อยากได้แบบนี้

แต่จมูกทรงจมูกของตัวเองไม่เื่อื่ออำนาย จมูกที่สวย ต้องเข้ากับรูปหน้าตาตัวเองมากที่สุด
เราได้ดูรายการ ล้วงลับตับแตก ตอนที่หนิงออกอะค่ะ

หนิงพูดในรายการว่า ทำจมูก 8 ครั้งแล้ว

O_o
Dc.somsak kunnajak
... ratchadaphisek 24

about prices 110,000 bht ja
อยากรู้ว่าทำที่ไหนดีอ่ะ
เคยเห็นเค้าพูดเล่นๆว่าทำทุกอย่างบนหน้ายกเว้นเหงือก(ไม่รุ้ว่าพูดเล่นพูดจริง)
แต่ที่รู้ๆราคาของหมอสมศักดิ์นี่เบาดีนะคะ...
เบากระเป๋าไปเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยบรื่อๆๆๆเห็นราคาแล้วก็ถ้าไม่ได้เป็นดาราหรือใช้หน้าตาหากินคงไม่ทำที่นี่แน่ๆๆ เพระาราคาสูงมากกกกกก
ต้นฉบับโพสต์โดย mini_foxy เมื่อ 2011-3-23 17:29
เคยเห็นเค้าพูดเล่นๆว่าทำทุกอย่างบนหน้ายกเว้นเหงือก ...

55 เบากระเป๋าจริงๆเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้