ดู: 1859|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] ถ้าทำปากบางแแล้ว รอยยิ้มเดิมจะเปลี่ยนมั๊ยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

[b]เป็นคนยิ้มสวยอยู๋แล้ว แต่ถ้าไม่ยิ้มจะดูหน้าดุมากๆ  

ถ้าถามว่า หลังทำปากบางรอยยิ้มจะเปลี่ยนไปรึป่าว คืออยากได้รอยยิ้มเดิมอ่ะ

เครียดมาก ใกล้ถึงคิวทำปากแล้ว  จองคิวกะหมอภู ได้ 13 ตค  ตื่นเต้น จิตตก เครียดค่ะ

ไม่ได้กัวเจ็บ แต่กัว ทำแล้ว จะไม่สวย ไม่เข้ากะหน้า

เพราะไม่มีใครเห็นด้วยกะการไปทำปากบางเลย  แต่เราก็ยังดื้อ
มีคิววันเดียวกันเลยค่ะของเรารอบบ่าย 3 ใช่ค่ะยิ่งใกล้วันยิ่งกลัวค่ะ...
ของเราคิววันที่ 6 ต.ค.นี้อ่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-3 21:03:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
บ่าย สามเหมือนกันอ่ะ
เราทำมาได้ 28 วันแล้ว รู้สึกว่ารอยยิ้มไม่เหมือนเดิมค่ะ เราเป็นคนที่มีลักยิ้มลึกมาก ก่อนทำปากตอนยิ้มจะเห็น
ลักยิ้มบุ๋มมากๆ แต่หลังทำรู้สึกว่าปากเล็กลงยิ้มกว้างไม่ค่อยได้ ลักยิ้มก็ตื้นลงค่ะ ยังไงก็ขอให้ทำออกมาสวยนะคะ
เอาใจช่วยค่ะ
เราทำมาได้ 28 วันแล้ว รู้สึกว่ารอยยิ้มไม่เหมือนเดิมค่ะ เราเป็นคนที่มีลักยิ้มลึกมาก ก่อนทำปากตอนยิ้มจะเห็น
ลักยิ้มบุ๋มมากๆ แต่หลังทำรู้สึกว่าปากเล็กลงยิ้มกว้างไม่ค่อยได้ ลักยิ้มก็ตื้นลงค่ะ ยังไงก็ขอให้ทำออกมาสวยนะคะ
เอาใจช่วยค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-4 07:15:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วหลังทำปากบาง คุณsomzasweetheart ว่าออกมาดูดีกว่าเดิมมั๊ยค่ะ  
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-4 07:15:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วหลังทำปากบาง คุณsomzasweetheart ว่าออกมาดูดีกว่าเดิมมั๊ยค่ะ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้