ดู: 16928|ตอบกลับ: 33
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ยาลดความอ้วนโรงบาลยันฮี

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2010-3-29 14:39:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่ดีเลยคะ ไม่สมกับเป็นของ รพ. เลย แย่มากๆ หมอก็คือให้คำแนะนำไรดีหมด
ให้ชั่ง นน.ว่าสมควรลดได้แค่ไหน กะเกณยาสุดริดคะ แต่ทำไปทำมา ก็ลดช้าอยู่เหมือนกันคะ
โดยหมออ้างว่า จะได้ไม่โทรมและปลอดภัย แต่รู้มั้ยคะ ว่าทานนานๆไป เราเหมือนจะเป็นกรดในกระเพาะ
แล้วรู้สึกมึนๆอึนๆ เหมือนคนนอนไม่เต็มอิ่มอะคะ แต่ไม่เท่าไหร่ พอหยุดทาน
อ้วนเป็น2เท่าตัวเลยคะ ขอบคุนมาก

แนะนำนะคะ ว่า ของหมอรังสิตก็ดีคะ แต่ต้องใช้ความอดทนนะ เพราะมันต้องกินเป็นเวลามากๆคะ
แต่มันไกลจากที่เราอยู่มาก ตอนนี้เลยสั่งจากเน็ตเอา แต่เราศึกษามานานเหมือนกันคะ
ต้องดูๆดีๆเลย ไม่อยากเสียตังฟรีอีกแล้ว แล้วเอาสุขภาพไว้ก่อนคะ แต่เพิ่งทานได้ 1 อาทิดเองคะ
ตั้งใจจะลด 5 โล ยังไงเด๋วมาแจ้งผลนะคะ แต่ตอนนี้ลดไป 2 โลแล้ว ไม่โทรมด้วย แต่เหนื่อยๆ
เหมือนออกกำลังกายคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้