ดู: 6697|ตอบกลับ: 22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] อยากตัดกราม มีหมอไหนแนะนำบ้างค่ะ !!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aummy2834 เมื่อ 2012-10-3 05:37

เราทำกับหมอจุฑา ปากน้ำศัลยกรรมค่ะ
หน้าเรียวสวยอยู่แล้วนิ ไม่เห็นมีกรามเลย
แต่ก็ดูน่ารักแล้วนะค่ะ อยากตัดหรอ
สวยอยู่แล้วคร้า
เรากำลังจะไปทำกับ หมอจุฑา  ปากน้ำค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-3 23:15:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aummy2834 เมื่อ 2012-10-4 02:53

ขอบคุนความคิดเหนของเพื่อนๆทุกคนนะค่ะ ^^  คือคิดว่าจะทำอ่ะค่ะเพราะว่ามันใหญ่เกินไป
ว่าจะตัดออกไปสักนิดหน่อยมันน่าจะดูดีก่านี้อีกนิดหนึงอ่ะค่ะ ^^ ดูไว้หมอจุฑา กับ ยันฮีค่ะ
ไม่ลอง Botox  ดูก่อนหรอคะ
แต่นี้ก็น่ารักแล้วนะคะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-4 02:55:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลองฉีดโบท๊อกไปเยอะแล้วค่ะแต่หน้าก๊กลับมาเหมือนเดิม
สู้ตัดออกไปเลยดีก่าทีเดียว ^^ (ครั้งเดียวจบ)
เรากำลังจะไปทำกะหมอจุ อีก3วันข้างหน้านี้แล้วค่ะ
สวยแล้วนะคะ หน้าเรียวแล้วค่ะ ยังแอบอิจฉายุเลย
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-4 19:38:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนนะค่ะที่ชมที่จิงก๊ไม่เรียวเท่าไรหรอกค่ะ ๆ เพราะมุมกล้องมากก่า 555
เพื่อน ๆ ที่จะไปทำกะหมอจุฑาอย่าลืมมารีวิวให้ดูนะค่ะอยากเห็นค่ะ
ตอนนี้ตัดสินใจไม่ถูกเลยจะทำที่ไหนดี อิอิ  ^^
เป็นกรามซ่อนนะคะไม่หันข้างก็จะไม่รู้ว่าคางเหลี่ยน ตัดไปก็ไม่ต่างจากเดิมเท่าไหร่ค่ะเพียงแค่มองด้านข้างจะสมูทขึ้น
ไม่อยากให้เสี่ยงตัดค่ะ รูปหน้าโอเคแล้ว
หน้าสวยอยู่แล้วค่ะ เป็นรูปเลย อิจฉา
มีรูปหน้าตรงๆเปิดผมออกไหมครับ
หน้าเรียวมากๆเลยค่ะ ไม่ต้องทำคุณก็สวยแล้วค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย aummy2834 เมื่อ 2012-10-4 02:55
ลองฉีดโบท๊อกไปเยอะแล้วค่ะแต่หน้าก๊กลับมาเหมือนเดิม ...

เห็นด้วยค่ะ
เอาใจช่วยน่ะค่ะ สู้ๆค่ะ !!

ขอให้สวยวัน สวยคืนน่ะค่ะ อิอิ
ตัดมารึยังค่ะ ส่วนมากเค้าจะแนะนำหมอจุฑา ปากน้ำอ่ะคะ
หมอจุฑาค่ะ วันนี้เราก็พึ่งไปจองคิวมาค่ะ
หมอจุฑาอีกเสียงคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้