เจ้าของ: JaJhaZzz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูกกับหมอเกมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เรามีคืวทำกะหมอเกม พ่งนี้อ่ะ ตื่นเต้น จัง
สวยมากๆๆๆ เลยค่ะ อยากไปทำกะหมอเกมส์เหมือนกัน มีอาการบวมช้ำบ้างรึป่าวค่ะ

แสดงความคิดเห็น

บวมจร้าา. แต่ไม่ช้ำ  โพสต์ 2012-11-19 17:46
บวมจร้าา. แต่ไม่ช้ำ  โพสต์ 2012-11-19 17:46
บอกคุณหมอว่าเอาโด่ง หรือธรรมชาติคะ

แสดงความคิดเห็น

โด่งธรรมชาติค่ะ. แนะนำให้บอกว่า ไม่เอาตรงหัวคิ้วสูง. เอาปลายโด่งนิส  โพสต์ 2012-12-16 21:04
อยากเห็นรูปอื่นอีกค่ะ เอามาลงให้ดูได้มั้ยคะ
ดีจังค่ะ หน้าไม่ค่อยเขียวไม่ค่อยบวม // ก่อนทำก็สวยอยู่แล้ว ทำแล้วสวยขึ้นอีกนะเนี่ย ^^
สวยมว๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
จขกท ผิวสวย หน้าใส มาก จมูกรับกับใบหน้ามากๆ ด้วย

โอ้ว เดิมสวยอยู่แล้วอะ

ทำแล้วยิ่งสวยยย ><  

ดีจังแลไม่ค่อยบวมเลย ตอนไม่ทำก็สวย ทำมาแล้วหายบวมต้องสวยมากๆแนาเรยค่ะ
สวยน่ารักมากๆเลยคะ จขกท เป็นคนหน้าตาดีอยู่แล้ว เลยยิ่งดูดีมากขึ้น จะไปทำกับหมอเกมส์บ้างคะ
โด่งสวยมากเลย
สวยจังเลยค่ะ เหมาะกับใบหน้ามากๆ
สวยเข้ากับหน้าครับผม
ทำออกมาแล้วสวยมากๆเลยค่ะ
สวยขึ้นเยอะเลยนะค่ะ
ดูดีมากเลยค่ะ
สวยค่ะ หมอเกมส์เก่งจัง
สวยเข้ากับใบหน้ามากๆเลย
สวยคร้า กำลังดีเลย
น่ารักมากเลยค่ะ จมูกสวยมากๆ ^_^
ดูไม่บวมไม่ช้ำเลย ทำแล้วออกมาสวยมากๆค่ะ
สวยๆเข้ากับรูปหน้าคร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้