เจ้าของ: Chidchaya
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากบางมาแล้วค่ะ@ณรวีคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
รูปปาก สวยมากๆๆๆๆๆๆ

อ๊ากก

ไม่ ทราบว่า ตอนนี้ ยิ้ม พูด จา ได้เหมือนเดิมรึยัง

ยัง ชา อยู่รึปล่าว ค๊ะ

คือพึ่งทำจมูกได้ เดือนนึง ละได้ยินว่า ที่ณรวี  จะฉีดยาที่จมูก

น่ากลัววว

ขอบคุณ ค่ะ
แล้วรอยแผลที่กรีดเลย หายสนิทไหมคะ มองไม่เห็นแล้วใช่เปล่าคะ รูปปากสวยมากค่ะ
เราไปถามราคามา เขาบอกบนล่าง24000 ลดไม่ได้ เพราะปากหนามาก ทั้งๆที่ปากเราก็พอๆกับเจ้าของกระทู้เลย แถมทำทั้งบน-ล่าง ราคาต้องลดลงสิ แถมพนักงานหน้าเคาเตอร์ยังยุว่าให้จองคิวเลย ต้องมัดจำก่อนด้วย2,000บ.   เราว่ามันกินค่ามัดจำเรา2,000นี่แหละ ถึงไม่ลดราคาให้ จริงแล้วทำบิลให้หมอแค่22,000 เราเลยไปทำกะหมอคมกริชดีกว่า 12,000 ได้ทั้งบน-ล่าง ฝีมือก็พอกัน แม่เรายังบ่นงึมงำเลย ว่าได้บริการพนักงานปากหวาน ตึกใหญ่โตสวยงาม แต่ต้องเสียเพิ่มเป็นหมื่น ไปสุขุมวิทเหอะลูก  ที่มาพูดไม่ได้จะมาหักอะไรใครนะคะ แต่เป็นการแสดงความคิดส่วนตัวของเราหน่ะ บางคนอาจจะชอบสไตล์ของณรวีมากกว่าก็ได้ แต่เราแนะนำใน ฐานะของ คน งบ น้อย อ่ะจ้า
สวยมากๆเลยค่ะ
อยากทำจังอ่ะ!! สวยมาก ว่าแต่คิวนานไม๊อ่ะคะ
สวยๆ ของเราจะสวยแบบนี้ไหมนร้า
คุณก้อย....ตอนนี้เราไปทำปากบางมาแล้ว ที่เราเคยคุยกันไว้น่ะค่ะ ตกลงทำที่ ณรวี นั่นและ เหมือนคุณก้อยเลย

แต่ต่างกันที่ของเราไม่สวยเลย เบี้ยวด้วย...เราทำมาได้ 10 วันแล้ว....เครียดๆ

ของคุณก้อยกี่วันถึงหายอ่ะคะ ตอนนี้ของเราไม่รู้ว่าใหญ่ หรือบวม - - !!
ปากสวยคับ ที่นี่เค้าดังเรื่องนี้จิงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้