ดู: 1202|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เหมือนเสียตังค์ฟรีๆๆหน้าไม่มีอะไรดีขึ้นเลย ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

เสียเงินไป หมื่อนกว่าบาท  หน้าไม่มีอะไรดีเลย  เหมือนอย่างกับฉีดน้ำเกลือเข้าหน้าเฉยๆๆเลย  ตอนแรกโทรไปสอบถามที่หนึ่งเห็นเข้าโปรโมทในเว็ปดั่งโด่งบ่อยและเห็นเอารูปคนที่ทำมาให้ดูเลยสนใจ โทรสอบถาม ตอนแรกก็ไม่ได้คิดจะทำเลยคิดว่าจะไปปรึกษาหมอดูก่อน แต่พอไปแล้วตอนแรกก็ดีๆๆๆและเราก็ถามว่าต้องทำอะไรมั่ง เขาก็แนะนำให้ ฉีดโบท็อกและฉีดฟิลเลอร์คาง+จมูก+ร้อยไหมเก็บปีก+ ร้อยไหมมุมปาก และแนะนำให้เราฉีดเมโสหน้าใส เราก็ไม่ได้ซีเรียสอะไรเกี่ยวกับเงิน แต่คนที่แนะนำหน้าเขายังไม่เห็นเรียวเลยแถมแก้มก็เยอะ เราถาม เขาบอกว่าเขาร้อยไหมหน้า 50 เส้น เราคิดว่าหน้าเขาไม่เห็นจะโอเลย เราก็เรื่มลังเลใจ ขอกลับไปคิดดูก่อน แต่แม่ค้าตื้อมากโคตรๆๆ
เราก็เลยคิดว่ามาแล้วงั้นเรา ฉีดเมโสอย่างเดียวก่อนล่ะกัน แต่ดูแล้วแม่ค้าคนนี้เขาไม่พอใจคงคิดจะฟันเงินเรามากแน่ๆๆ จนเราเข้าไปฉีดเมโสเขาก็ตื้อๆจนให้หมอช่วยพูดกับเรา แม่ค้ายังย้ำด้วยว่าถ้าฉีดไม่เห็นผลรับประกันทำให้ฟรี เราเลยก็ต้องลองดูล่ะกัน ในที่สุดเราก็ ฉีดโบท็อกเยอรมันลดกราม 100 ยู + ฟิลเลอร์คาง 3 cc.+เมโสหน้าใส  แค่นี้ก่อน  คางที่ฉีด 3 cc ได้มาก็นิดเดียวงงเหมือนกันว่าคนอื่นฉีดทามไมเขาดูแหลมมีรูปคางแต่เรามียังกับน้ำ 1 หยด ในความคิด ส่วนโบท็อก 1 สัปดาห์ผ่านไปก็ไม่เห็นมีปฏิกริยาอะไรเลย โทรไปถามแม่ค้าก็บอกเดี๋ยวก็เริ่มๆๆเล็กลง จนเดือนกว่าก็ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเลย แถมโทรไปสอบถามก็ไม่รับ จนถึงตอนนี้เงียบหายไปเลย  อยากจะบอกว่าเพื่อนๆๆระวังเจอแม่ค้าคนนี้เหมือนเรานะ  หรือใครเคยเจอก็แวะมาเล่าให้ฟังมั่งนะ

และใครมีที่แนะนำให้มั่งช่วยบอกหน่อยนะ ตอนนี้ต้องการ ลิฟหน้ายังไม่รู้ต้องใช้ยาตัวไหน + ้อยไหมจมูก+ฟิลเลอร์+ร้อยไหมมุมปาก+และฉีดคางเพิ่ม  ช่วยแนะนำให้คำปรึกษาด้วย  หน้าเรามีรอยหลุมสิวที่แก้มและจุดด่างดำมีวิธีไหนช่วยได้มั่งช่วยบอกหน่อย

ขอบคุณค่ะ
น่ากลัวจัง ไปทำแถวไหนอ๊ะค่ะ จิงๆก็แอบสนใจอยู่น่ะค่ะ
โดยส่วนตัวกำลังมองหาวิธียกหน้า ลิฟหน้า ที่ได้ผลอยู่เหมือนกันค่ะ ยังตัดสินใจไม่ได้เลยจะทำยังไงดีเหมือนกัน
แม่ค้าคนใหนหรอค่ะกระซิบบอกกันบ้างเพราะเราก็กำลังจะไปฉีดโบทอกกับแม่ค้าในดั้งโด่งเหมือนกันค่ะ  แอบกลัว ขอบคุณค่ะ
กำลังมองหาที่โบท็อกอยู่เลย  ได้อ่านแล้วเริ่มกลัวๆ

ส่วนรอยสิว  แนะนำให้ไปทำ IPL อะครับ  เดี๋ยวก็ดีขึ้นครับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-22 21:50:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kanzamurai เมื่อ 2012-9-22 21:46
กำลังมองหาที่โบท็อกอยู่เลย  ได้อ่านแล้วเริ่มกลัวๆ

ขอบคุณค่ะที่แนะนำ  แต่อยากจะบอกว่าต้องเลือกให้ดีๆๆนะ  เราก็จะไปทามอีกที่หนึ่ง  ดูข้อมูลแล้วที่นี่่หน้าไว้ใจ และปรึกษาคุณหมอก่อนได้ไม่ทำไม่เป็นไร
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้