เจ้าของ: atenza
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] เหลากราม คุณหมอ ชาตรี ครับ (เห็นสนใจกันเยอะ เลยลงรูปให้ดูอีกทีครับ)

[คัดลอกลิงก์]
ป๊าดหล่อแท้ล่ะเจ้า
พึ่งกลับจากเชียงรายมาเมื่อวานเอง เหอๆๆๆๆ

ม่ะรู้ว่าที่ภาคเหนือเค้ามีหมอระดับเทพด้วย

เจ้าของกระทู้ทำมาโคตระเทพเยย
โครตหล่อ...ว้าววววว...
เรียวแท้หน้อ...
นัดคิวปรึกษาคุณหมอที่เชียงรายเสาร์นี้ละค่ะ
กะว่าจะทำจมูกกับตัดปีก คุณเจ้าของกระทู้ทำมาหล่อมากๆเลย
อยากไปปรึกษาคุณหมอไวๆแล้วสิเนี่ย {:13_931:}
คนมันจะหล่อ อะไรก้อฉุดไม่อยู่.....
.....
เท็น.........หายไปนานกลับมาดูดีมากมาย.....หุหุ
โห  อยากรุ้ราคาอ่ะค่ะ
พี่แนนมาทำได้ 10 วันแล้วแนนทำจมูกกับตัดกรามและคางแต่จมูกไม่บวมเลยแต่กรามข้างขวาไม่เจ็บเลยแต่
ข้างซ้ายเจ็บและอักเสบด้วยอาทิตย์แรกพี่มีเลือดออกหรือเปล่าแล้วกินยาอะไรให้หายบวมส่วนคางแนนเขียว
มากเลยแล้วชาตอนนี้ยิ้มก็รู้สึกปากเบี้ยวแล้วทำไงใช้อะไรทาให้หายเขียวใว คะ อ้อลืมถามว่าเสริมจมูกคุณ
ใช้ชิลิโคลแบบใหน
ช่วยตอบด้วยนะคะแนน
เห็นภาพหลังจากทำเสร็จละแอบตกใจ นึกว่าไปนอนให้ใครกระทีบมา
พอหลังทำเสร็จละดูดีขึ้นเยอะเลย
แต่แอบสงสัยก่อนทำก็เหมือนจะมีกรามไม่เยอะนะ แค่เสริมคาง+จมูกกะน่าจะพอ
ขอกราบเลยครับ
มีแผลเป็นไหมอ่ะค่ะ อยากรุ้จัง
เห็นภาพที่สอง แล้ว อึ๋ย....ไม่กล้ามองเลย แต่เห็นภาพตอนหายแล้วหล่อมาก ใครที่มีปัญหาเรื่องกลามใหญ่คงต้องอยากทำแน่แต่ ผมหน้าเีรียวอยู่แล้ว
สรุปแล้วทำอะไรกับหน้าบ้างครับ บอกได้ไหม แล้วทำครั้งเดียว กับหมอชาตรีเลยเหรอ
พระเจ้าาาา !    หล่อครบ จบในอย่างเดียว  เปลี่ยนไปเยอะเลยค่ะ  หล่อเลยอ่ะ

รูปสองแอบน่ากลัว มีเลือดซึมด้วย
ดูดีขึ้นมาก ๆจริง ๆ ค่ะ หล่อเลยทีเดียว

อยากสอบถามหน่อยค่ะว่า ผ่าตัดแล้วมีรอยแผลเป็นตรงไหนเหรอค่ะ เห็นชัดรึเปล่า เคยมีคนทักรอยแปลเป็นบ้างไหมค่ะ ^^
พี่หายไปใหนช่วยตอบแนนด้วยของแนน11วันแล้วนะแต่ก็บวมอยู่เลยและคางกว่าจะเข้าที่ประมาณกี่วันคะ
บวมนานมั้ยค่ะกว่าจะออกจากบ้านได้
ทำออกมาแล้วดุดีค่ะ
คุ้มกับที่เจ็บตัว
ดูดีมากมาย คุ้มค่ากับความอดทน
คุ้มมากๆ เลยค่ะ
หล่อจริงๆ  อยากตัดกรามเหมือนกันค่ะ กำลังหาที่ทำอยู่
ที่เชียงใหม่ก็สนใจเหมือนกันราคาไม่แพง  แต่น่าจะลางานได้
เต็มที่รวมเสาร์อาทิตย์ก็ 5 วัน  ก่ะลังหาข้อมูลอย่างหนักเลย
ขอบคุณผู้มีประสบการณ์ที่แชร์รูปนะคะ
หล่อมากครับ ดีใจด้วยนะ
กี่ วัน/เดือนคับ ถึงหายปกติ
ดูๆไปหล่อคล้าย ต่ายเลยอะ
ทำแล้วหล่อขึ้นเลยคับ ผมก็อยากทำเหมือนกันเลย
แต่กลัวเจ็บอะคับ ผู้ชายต้องห้ามหยุดหล่อ จิงมั้ยคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้