ดู: 29574|ตอบกลับ: 127
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] อุธาหรณ์สอนใจของคนคิดศัลยกรรมคะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-9-20 20:48:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เข้มแข็งนะคะ เราก็คนนึงที่ศัลยกตมแล้วไม่ประสบความสำเร็จ ทำให้ชีวิตแย่ลง ตอนที่ชีวิตเปลี่ยน เกือบคิดอยากตายเหมือนกัน เพราะหมอชุ่ยค่ะ ตอนนั้นต้องกินยาแก้เครียดกันซึมเศร้ากันเลยค่ะ น้ำหนักหายไป 7 กก. ในเวลาไม่ถึง2เดือน แย่เหมือนกัน ดีที่ยังมีที่บ้านให้กำลังใจค่ะ ตอนนี้แก้แล้ว (ของเราทำจมูกค่ะ) แต่ก็ไม่ดีขึ้น ผ่านมาเป็นปีแล้ว ทำใจมาเรื่อยๆ หาทางแก้ไขต่อไปแต่จะไม่รีบร้อน ถ้าเลือกได้จะไม่ทำอะไรเลย ธรรมชาติไม่ได้เลวร้ายขนาดนั้นจริงๆค่ะ
ยังไงให้  จขกท. เข้มแข็งไว้ค่ะ แล้วจะค่อยๆดีขึ้นเองค่ะ สู้ๆ
2#
โพสต์ 2012-9-29 15:14:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย warr เมื่อ 2012-9-28 21:48
ไม่ทราบว่าคุณPunoi เป้นอารายถึงแก้จมูกอ่ะค่ะ ใช่ทะลุ ...

ปูไม่มีปัญหาเรื่องทะลุค่ะ แต่เพราะทำมาเป็น10ปี  แต่พอแก็แล้วมีปัญหาเรื่องทรงฝืนธรรมชาติมากเกินไป  แก้ล่าสุด มีปัญหาเอียง ปลาเชิด แล้วซิลิโคนหว่างตาโยกได้ค่ะ คงต้องแก้อีกแต่ดูหมอคนอื่นค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้