ดู: 4214|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากเอียงค่ะทำกับคุณหมอภูอายุปากน้อยจะดีขึ้นหรืป่าวT T

[คัดลอกลิงก์]
เง้ออ งายุปาก1เดือนกับอีวันครู อาการคือติ่งเอียงงง
อยากเห็นรูปค่ะ ลงรูปให้ดูหน่อยได้ไหมค่ะ เพราะว่ากำลังจะไปทำปากกับหมอภู เหมือนกันค่ะ เริ่มกลัวแล้วค่ะ  ช่วงหลังๆๆมานี้ หมอภูเคสหลุดเยอะเลยค่ะ
อยากเห็นรูปด้วยคน คับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-16 23:46:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือตอนนี้ใจดีสู้เสือค่ะยังงัยก้อคุยกับคุณหมอได้มันต้องแก้ได้
ปล แนบรูปไม่ได้อะคะ จะต้องเปิดคอม่่up พรุ่งนี้จะพยายามลงให้ดูนะคะ ใครกล้าๆกลัวๆไม่ต้องกังวลนะคะทำเลยค่ะสู้ๆ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-19 19:58:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Up รูปให้ดูค่ะ

After.jpg (37.54 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 10)

รูปหลังทำค่ะ 1 เดือน กับ 3 วัน

รูปหลังทำค่ะ 1 เดือน กับ 3 วัน

Before.jpg (33.79 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

รูปก่อนทำ

รูปก่อนทำ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-19 20:00:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ทำใจสบาย ๆ รอคุยกะคุณหมอค่ะ คิดว่าทุกอย่างจะมีทางออกที่ดีซำเหมอ 555
เหมือนขึ้นหลังเสือแล้วค่ะ
ถ้าไม่สังเกตุก้อดูไม่ออกว่าเอียงนะค่ะ  ยังไงก้อลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอนะค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-19 20:15:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก้อเอียงนะคะ ยิ่งถ่ายรูปยิ่งชัด หุหุ ตอนแรกคิดว่าเนื้อมันรั้งค่ะ ก็คอยดูเหมือนกันค่ะเพราะปากก้อยังไม่ม้วน
คงรออีกสักสองเดือนไปปรึกษาหมอทีเดียวค่ะ เห็นคนอื่น ๆ ต้องรอดูกันเป็นปี
ตอนนี้กะจะทำจมูกต่อ แต่คงต้องเอี๊ยดไว้เรย 555
ความคืบหน้าเปนไงมั่งค่ะ...จะไปทำกะหมอภูเหมือนกัน

คุณหมอว่ายงมั่งค่ะ ตกลงเบี้ยวไม๊
เป็นเหมือนกันเลยค่ะ แต่รอยเย็บมันดูเท่ากันนะคะ ส่วนที่เอียงมันเป็นเนื้อข้างอ่อนๆไต้รอยเย็บอ่ะค่ะเหมือนมันบวมทำให้ดูไม่เท่ากัน
อยากทำเหมือนกันค่ะ คิดอยู่นานแล้วแต่ใจยังไม่กล้ากลัวทำมาแล้วจะออกไม่ดี
เอียงจากรอยเย็บรั้ง เราก็ทำมาติ่งกลางก็เอียงนิ๊ดนึง  ระยะแรกจะเห็นชัดมาก  แต่นานไปจะยุบและเนียน  จนถ้าไม่ใช่ตัวเราเองหรือถ้าไม่สังเกตุจริงๆ ใกล้ๆก็ไม่เห็น  ใช้เวลานะประมาณ 4-6 เดือนจะดีขึ้นมาก ใจเย็นน่า เข้าไปให้หมอดูก็ดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้