เจ้าของ: malou
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] หลังทำตาจ้ะ เปลี่ยนมาก

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากๆเลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย malou เมื่อ 2012-9-15 23:10

แม่เจ้าเปลี่ยนมาก คิดถูกแระ ที่ไปทำ สวยๆค่ะ
สวยอะ เก้บเงินทำตาดีกว่า อิอิิ
อยาก บอก ว่า ตา คุณ สวยมาก เปลี่ยนไป เลยนะครับ ถ้า ผม ทำจะได้ เหมือน ของคุณไหมครับ นี่ พอ ดี ผม ก็ ไขมัน และ หนังตา เยอะ กำลัง อยู่ ในช่วง ตัด สิน ใจ อยู่ครับบบบบบบ
ตาดูแบ๊วววววววววว ขึ้นมากเลยค่ะ ..น่ารัก ด้วยยยยยยยยยยยยยยย ..ชอบค่ะ ..
สวยมากเลยคะ เหมือนคนละคนเลย
เปลี่ยนเป็นสวยขึ้นมากเลยค่ะ
ทำกี่มิลค่ะสวยอะ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-19 00:02:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณดพื่อนๆค่ะทำ8มิลค่ะ
ตาสวยจังเลยค่ะ
อยากได้แบบหัวตาเปิดอยู่พอดี ^ ^
สุดยอดดดดดด อยากทราบด้วยคนค่ะฝีมือหมอคนไหนหนอ
หน้าเปลี่ยนเลย  ตาสวยหวานเล๊ย  จมูกก็สวยดีนะ  ทำที่ไหนเหรอ  ที่เดียวกันนี่หรือเปล่า  ทั้งตัดปีกกำลังพอดี เข้ากัน
เปลี่ยนไปเลยอ่ะ
สวยต่างกว่าเก่ามากกกกกกกกกกกกกก
งดงามมากผิดไปเปนคนละคน น่ารักมากๆๆๆๆๆ
สวยมาก มาดู อีก ทีครับ ตัด สิน ใจ แล้ว ก็ ว่าจะไป ทำกับหมอ นก นี่แหละครับ
เสาร์ นี้ 22 กย 55 ครับ ขอให้ออกมาดู ได ที่เหอะ เพี้ยง อิอิอ
สวยขึ้นเยอะมากๆๆๆๆ ก่อนทำโครงหน้าปากจมูกสวยค่ะ. พอทำตาเพิ่มอีก ยิ่งเป๊ะเลย
jesuss u really change ka,,narak naka
ดูตาโตขค้นมากเลย
ทัมตามา เจบมากมั๊ยอ่ะ  เราก้อเปนคนตาชั้นเดียวอ่ะ อยากทัมยู๊เหมือนกันแต่ก้อกัว
สวยน่ารักมากค่ะ
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-23 01:52:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่า ตาชั้นเดียวส่วนมากทำ2ชั้นจะสวยนะคะ อิอิ
มาเก็บข้อมูลค่ะ   สวยขึ้นมากๆๆๆๆ....ขอให้หายบวมเร็วๆนะคะ
ทำตาที่ไหนคะ ตาเราคล้ายคุณเลย ตาตกไม่สดใส มีแต่คนชอบทักว่าง่วงนอนหรอ เซ็งอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้