เจ้าของ: alastmint
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] มาแชร์ประสบการณ์การผ่าตัดเสริมหน้าอกกับคุณหมอธีระพงษ์ บางกอกศัลยกรรม ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-1 04:34:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณสามีบอกว่า พอมันยุบแล้ว ดูเล็กไปเลยนะ เค้าบอกว่าเวลาใส่เสื้อผ้าดูหน้าอกใหญ่ แต่พอถอดเสื้อผ้าออกดูเล็ก อ่าว !!  แต่เราพอใจเท่านี้แหล่ะ ดีกว่าไม่มีเลย ฮ่าอ่าฮ่า
สวยมากค่ะ นี้ขนาดอยู่ไกล ถึง usa  ยังดูตัวเอง น้องนมสวยมากค่ะ
สวยมากๆ ขอย้ำ  เปลี่ยนใจดีไหมเนี้ย สวยค่ะ
น้องนมสวยมากค่ะ กำลังจะตัดสินใจทำกัยคุณหมอธีเหมือนกานค่ะ
หน้าอกสวย หุ่นดีมากเลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย alastmint เมื่อ 2013-2-1 04:14
มาอัพเดทรูปค่ะ  เวลาผ่านไปเร็วเหมือนโกหก อายุน้องนม ...

สอบถามคุณ alastmint
หมอธีระพงษ์ ประจำโรงบาลไหนค่ะ
จะไปปรึกษาคุณได้ที่ไหน มีเบอร์โทรไหมค่ะ
พอดีอยากทำค่ะและกำลังหาข้อมูลอยู่ค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-18 04:32:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย alastmint เมื่อ 2013-2-18 04:55
ต้นฉบับโพสต์โดย alastmint เมื่อ 2013-2-1 04:14
มาอัพเดทรูปค่ะ  เวลาผ่านไปเร็วเหมือนโกหก อายุน้องนม ...

ทั้งหมด 50,000 บาทค่ะ แต่ต้องไปเช็คราคาอัพเดทกับทางคลินิกอีกครั้งนะคะ  
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-18 04:42:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลองเข้าไปดูรายละเอียดของทางคลินิกที่เวปไซด์คุณหมอได้ที่นี่ค่ะ   http://www.bcsclinic.com/  

(เราไม่ได้เป็นหน้าม้า และไม่มีผลประโยชน์ร่วมแต่อย่างใด เพียงแค่อยากแชร์ประสบการณ์ให้คนอื่นที่สนใจได้ทราบผลงานของคุณหมดธีระพงษ์เท่านั้นค่ะ)  คุณหมดใจดี น่ารัก ดูแลเอาใจใส่คนไข้ได้ดีเยี่ยม  แม้กระทั่งช่วงเวลาครั้งแรกที่คนไข้ขอเข้าไปปรึกษา คุณหมอให้โอกาสคนไข้ได้ถามคำถามข้อสงสัย ได้เยอะมากๆๆก่อนทำการตัดสินใจ  ไม่มีการเร่งรีบแต่อย่างใด   ข้อเสียคือ คุณหมอมีคนไข้ต่อคิวเยอะที่คลินิก  หากต้องการไปปรีกษา ต้องโทรไปนัดเวลาล่วงหน้าไว้จะดีเยี่ยมเลยค่ะ      

คุณหมอไม่ได้จำประจำที่ไหนค่ะ  ออกมาทำเองส่วนตัวสักพักใหญ่แล้วจ๊ะ  ข้อมูลอื่นๆถามคุณหมอได้เลยค่ะ
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-18 04:50:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะที่ชมว่าน้องนมสวย  และต้องขอขอบคุณ คุณหมอด้วยที่ทำออกมากแล้วสวยสมส่วนดูธรรมชาติ
ต้นฉบับโพสต์โดย alastmint เมื่อ 2013-2-18 04:50
ขอบคุณค่ะที่ชมว่าน้องนมสวย  และต้องขอขอบคุณ คุณหมอด ...

น้องนมสวยจังค่ะ

หุ่นดีมากค่ะ สวยเซกซี่
หน้าอกสวยมากเลยค่ะ ดูไม่ใหญ่เว่อร์ สมส่วนค่ะ
ขอบคุณที่รีวิวนะค่ะ  นมคุณสวยมากค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย jeepky เมื่อ 2013-2-15 13:34
สอบถามคุณ alastmint
หมอธีระพงษ์ ประจำโรงบาลไหนค่ะ
จะไปป ...

คลินิกบางกอกศัลยกรรม ซ. พระรามสอง 52 ติดเซ็นทรัลพระรามสอง หน้าปากซอยมีเป็นร้านก๋วยเตี๋ยว คลินิกอยู่หลังร้านก๋วยเตี๋ยว 02-8956565 หยุดวันอังคาร เสาร์อาทิตย์ หมอไปต่างประเทศบ่อย แต่คลินิกก็ยังเปิดดูแลคนไข้โดยไม่มีค่าใช้จ่ายค่ะ
สวยจังเลยค่ะ ธรรมชาติมากๆ ได้นวดบ่อยไหมค่ะ สนใจอยากทำเหมือนกันค่ะ
สวยมากค่ะ หุ่นดีมาก
ยืนยันอีกคนค่ะทำตอนอายุ 45 ปี 300cc mentor ทรงกลมสูง เมื่อ 2 มิ.ย. 55 ปัจจุบันน้องนมอายุ 1 ปี 4 เดือน ตั้งแต่ทำจนถึงปัจจุบันไม่มีปัญหาใด ๆ เลย นิ่มและเป็นธรรมชาติมาก ไม่รู้สึกเลยว่ามีสิ่งแปลกปลอมอยู่ในร่างกายเรา แฟนก็ชอบ แต่ก็ยังนวดเองทุกวันก่อนอาบน้ำ เสียดายค่ะว่าพบคุณหมอช้าไป

แสดงความคิดเห็น

ใช่ค่ะ ไปปรึกษาหมออื่นหลายที่ค่ะ แต่สรุปตัดสินใจที่หมอธีค่ะ  โพสต์ 2013-9-6 08:59
ทำกับคุณหมอธีเหมือนกันเหรอคะ  โพสต์ 2013-9-5 14:22
หุ่นดีมาก สวยเซ็กซี่จังเลยคะ
สวยมากค่ะ ต้องใช้เวลาพักฟื้นเท่าไหร่ค่ะ แล้วพอใจกับคุณหมอและทรงไหมค่ะ อยากทำค่ะ ขอคำแนะนำค่ะ ขอบคุณสำหรับข้อมูลน่ะ อ่านแล้วมีความกล้ากว่าเดิมค่ะ
เราทำกับหมอธีเหมือนกันค่ะ ทรงสวยนะ แต่เพราะเราเน้ือน้อยและเลือกทรงไม่เหมาะกับตัวน้องซิลี่เลยเกินขอบตัว ถ้าเข้ามาเว็ปนี้เร็วกว่านี้ก็จะเลือกทรงสูงฐานแคบก็จะเหมาะกว่านี้ ว่าจะกลับไปแก้กับหมอธีผู้น่ารักอีกแต่ก็ยังเข็ดกับการต้องเจ็บตัว
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-30 04:02:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย virunee เมื่อ 2013-9-23 00:24
สวยมากค่ะ ต้องใช้เวลาพักฟื้นเท่าไหร่ค่ะ แล้วพอใจกับ ...

พักฟื้นจริงๆ 14 วันน่าจะเหมาะกว่าค่ะ  ถ้าพัก 7 วันแล้วออกไปทำงานนอกบ้านตามปกติ คงจะไม่ไหว    (ในเคสของตัวเอง มันอักเสบ บวม กว่าจะหายเจ็บทั้งหมดก็เกือบสามเดือนเลย)  ตอนนี้ก็ 1 ปี นิดนึงแล้ว ไม่ได้นวด ก็นิ่มแบบเฟิร์มๆ ไซด์คงที่บรา 75C ค่ะ
46#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-30 04:02:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย virunee เมื่อ 2013-9-23 00:24
สวยมากค่ะ ต้องใช้เวลาพักฟื้นเท่าไหร่ค่ะ แล้วพอใจกับ ...

พักฟื้นจริงๆ 14 วันน่าจะเหมาะกว่าค่ะ  ถ้าพัก 7 วันแล้วออกไปทำงานนอกบ้านตามปกติ คงจะไม่ไหว    (ในเคสของตัวเอง มันอักเสบ บวม กว่าจะหายเจ็บทั้งหมดก็เกือบสามเดือนเลย)  ตอนนี้ก็ 1 ปี นิดนึงแล้ว ไม่ได้นวด ก็นิ่มแบบเฟิร์มๆ ไซด์คงที่บรา 75C ค่ะ
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-30 04:05:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพื่อนเคยไปปรึกษาคุณหมอธีร์ ว่าจะแก้ใหม่  หมอบอกว่าเจ็บน้อยกว่าทำครั้้งแรกค่ะ  มิต้องกังวล เพราะเจ็บน่ะต้องเจ็บอยู่แล้ว ถ้ามันดูไม่แย่มาก รอให้มันมีอายุสักห้าหกปีขึ้นไปค่อยแก้ดีกว่ามั้ย  ไม่อยากให้เจ็บตัวหลายครั้งจ้า
ขอบคุณมากนะค่ะ เป็นประโยชน์มากเลย เจ้าของกระทู้หุ้นดีมากค่ะ น้องนมก็สวยค่ะ^^
สวยชิดค่ะ ชอบๆ
สนใจจะไปทำที่นี่มากค่ะ ขอบคุณ จขกท ที่มารีวิวอย่างละเอียดยิบ มีแรงฮึดขึ้นมาเยอะเลย ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้