ดู: 1030|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากอัพดั้ง รบกวนปรึกษาพี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ด้วยค่ะ ^^

[คัดลอกลิงก์]
คือว่าสนใจอยากอัพดั้งอ่ะค่ะ พอจะมีดั้งอยู่บ้างปลายจมูกน่าจะมีแล้วแต่ด้านบนระหว่างคิ้วดั้งมันน้อยไปหน่อยอ่ะ ถ่ายรูปมาบางมุมก็มีดั้ง บางมุมก็น้อย อยากจะอัพดั้งแต่กลัวหน้าเปลี่ยนแล้วจะแย่ไปกว่าเดิม เลยอยากปรึกษาว่าจมูกแบบเราควรจะเสริมแบบไหนดี หรือไม่ควรจะเสริมเลย แล้วถ้าเสริมแล้วหน้าจะดุหรือดูแล้วจะเปลี่ยนไปแนวไหนอ่ะค่ะ รบกวนผู้รู้ขั้นเทพหรือไม่เทพก็ได้ช่วยแนะนำด้วยค่า...แล้วรบกวนช่วยแนะนำหมอด้วยนะค่ะ คืออยากทำทีเดียวจะได้ไม่ต้องแก้อีก อยากได้หมอที่เคสหลุดน้อย มือเบาๆอ่ะค่ะยิ่งฉีดยานอนหลับได้ยิ่งดี แหะ แหะ ปล.มีรูปปัจจุบันให้ดูด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย Liewliew เมื่อ 2012-9-11 20:30
ขอบคุณมากเลยค่ะสำหรับความคิดเห็น..อยากหน้าหวานก็ดี ...

ทำจมูกไม่เจ็บมากหรอกครับ ไม่ถึงขั้นต้องฉีดยานอนหลับก็ได้ครับ
คุณหมอเฉลิม อยู่ตรงวัดเสมียรนารีครับ แถวๆจตุจักร
คุณหมอศรัญย์ก็ทำสวย ธรรมชาติดี ถ้ามีปัญหาแกก็แก้ให้ครับ
เรื่องทรง ลองเริ่มเอาจากที่เราชอบก่อนก็ได้ครับ
แล้วก็มาลองมาให้เพื่อนๆช่วยดูว่ามัน match กันรึเปล่า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-11 20:30:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย taesterclub เมื่อ 2012-9-11 20:22
เสริมก็ได้ครับ พอมีเนื้ออยู่ครับ
จะให้หน้าดูดุหรือด ...

ขอบคุณมากเลยค่ะสำหรับความคิดเห็น..อยากหน้าหวานก็ดีนะค่ะ รูปแบบในใจยังไม่ได้คิดเลยเพราะไม่รู้ว่าโครงหน้าเราเป็นแนวไหนอ่ะค่ะ แต่ก็ไม่อยากโด่งเวอร์ กลัวทะลุอ่ะค่ะ  งบประมาณคือไม่อยากเกิน 15,000 บาท ว่าแต่คุณหมอเฉลิม อยู่ที่ไหนหรอค่ะ หมอศรัญย์ก็เลงไว้เหมือนกันแต่อ่านรีวิวมา เห็นว่าเคสเบี้ยวเยอะนิค่ะเด๋วนี้  แถมคิวยาวด้วย แหะ แหะ แล้วเลอลักษณ์ดีไหมค่ะ เพราะเห็นเค้าว่าฉีดยานอนหลับอ่ะค่ะ
เสริมก็ได้ครับ พอมีเนื้ออยู่ครับ
จะให้หน้าดูดุหรือดูหวานก็ได้ครับ ขึ้นอยู่กับการเหลาซิลิโคน
ส่วนใหญ่ ผู้ ญ ก็จะทำทรงสโลปๆ มันจะทำให้หน้าดูหวานขึ้น ไม่ต้องโด่งพุ่งแบบผู้ชายมากน่ะครับ
ได้มีแบบจมูกในฝันไว้บ้างหรือยังครับ จะได้มองภาพออกมากกว่านี้
คุณหมอฝีมือดีๆมีหลายคนครับ เช่น คุณหมอเฉลิม (คิวนานมาก) คุณหมอศรัญย์ คุณหมอนพรัตน์ คุณหมอสมศักดิ์ (อันนี้ราคาหลักแสน แต่การันตีเรื่องฝีมือครับ เทพมาก) หรือท่านอื่นๆที่ผมไม่ได้พูดถึง
ยังไงลองหาดูรีวิวดูนะครับ ว่าชอบการทำจมูกของคุณหมอท่านไหน ทรงประมาณไหนที่โดน
แล้วถ้ามีเวลาก็ลองเข้าไปคุยด้วยตัวเองที่คลีนิคเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้