ดู: 4824|ตอบกลับ: 3

[ทำจมูก] ใครเคยทำจมูกกับคุณหมอสุทิน ขอบุญส่งเสริมบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
ตามหัวข้อเลยค่ะ พอดีคลีนิคคุณหมออยู่ใกล้บ้าน เลยสนใจ แต่ไม่เคยเห็นคนรีวิวผลงานคุณหมอเลย
หากใครเคยใช้บริการของคุณหมอ รบกวนแนะนำด้วยคะ อยากเห็นฝีมือคุณหมอค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-8 01:05:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่มีใครตอบเลยอ่ะ เท่าที่ขุดมาได้จากอากู๋ รู้แค่คุณหมอทำงานอยู่ที่ PAI ตรงแถวๆทองหล่อ แค่นั้นเอง แต่งยากเห็นผลงานคุณหมอเพื่อประกอบการตัดสินใจน่ะค่ะ
โพสต์ 2015-6-29 16:53:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่ทราบว่าเจ้าของกระทู้ไปทำมายังค่ะ  อยากทำจมูกเหมือนกันค่ะ มีเพื่อนแนะนำให้ทำกับ หมอสุทิ่น ขอบุญส่งเสริม แต่ตามหารีวิว ผลงานคุณหมอก้อไม่มีอ่ะค่ะ อยากดูเพื่อประกอบการตัดสินใจเหมือนกัน
โพสต์ 2016-8-22 12:56:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กวางจ้า เมื่อ 2016-8-22 12:57

เคยถามหมอ หมอบอกไม่เน้นคนไข้เยอะ รูปริวิวไม่สำคัญ หมอใจดีมากค่ะหมอมือเบามากค่ะทำใจทำละเอียด สะอาดด้วยค่ะ จากที่เคยไปทำจมูกกับคุณหมอค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้