1เฟรม
ดู: 1105|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เครื่องสำอางค์] กลูต้าเพียว จากอเมริกา ขาวจริงภายใน 2 สัปดาห์ ครีมหน้าเด้ง ชุดขาวใส ไร้สิว สินค้

[คัดลอกลิงก์]
GLUTATHIONE PURE 750 mg. จากอเมริกา
เห็นผลถึงความขาวใสขึ้น ภายในก่อน 15 วัน

กลูต้าจากอเมริกา ปริมาณ 750mg จริง ๆ และแน่นอนค่ะว่า เมื่อเป็นกลูต้าบริสุทธิ์แท้ๆ
การเห็นผล ย่อมเร็วกว่า รับรองว่าภายใน 1 แผงแรก ก็เห็นผล โดยที่ลูกค้า ไม่โดนเอาเปรียบ

บริษัทที่ผลิตให้ เป็นบ.ที่ผ่านมาตราฐาน GMP และยังเป็นบ.ที่ผลิตเวชภัณฑ์ต่างๆ ให้คลีนิคชื่อดัง
จึงรับรองคุณภาพได้ว่ามีประสิทธิภาพแน่นอน และเห็นผลว่าผิวจะใสเนียนขึ้น สว่างขึ้นตั้งแต่แผกแรก
แม่ค้าทานตัวนี้มาตลอด ตั้งแต่ก่อนนำมาขาย เพื่อความแน่ในในคุณภาพ ก่อนนำมาขายค่ะ
ทั้งนี้แผงยา มีวันเดือนปีผลิต และตัวยา ชัดเจน เพื่อความมั่นใจของผู้บริโภค

กลูต้าของแท้จะไม่ทำร้ายตับ บำรุงด้วยซ้ำค่ะ และเงินที่เสียไปไม่ละลายไปอย่างแน่นอน
เพราะถ้าเป็นของแท้ แค่ 1 แผง หรือ 15 วันก็จะเริ่มเห็นผลแล้วค่ะ เริ่มจากผิวหน้าที่ใสขึ้น
เล็บเป็นสีชมพู และที่สำคัญเวลาเราต้องแสงแดด ผิวเราจะวิ้ง ๆ มากๆๆค่ะ ^^
แต่สำหรับคนผิวคล้ำ-คล้ำมาก แนะนำให้ทานคู่กับการใช้ Body Cream Mask นะคะ จะเห็นผลเร็วค่ะ
( ทั้งนี้ก็ขึ้นอยู่กับว่ากิจวัตรประจำวันของแต่ละท่านด้วยนะคะ)

และไม่มีกลูต้าหรืออาหารเสริมตัวไหน ที่สามารถเปลี่ยนแปลงพันธุกรรมสีผิวได้ค่ะ
แบบว่าที่เลิกกินไปแล้ว ก็ยังขาวอยู่ตลอดชีวิตไม่มีแน่นอนค่ะ ต้องทานประคองไปจ้ะ
คิดโดยหลักธรรมชาตินะคะ พันธุกรรมเรา เป็นสีผิวเข้ม จะแค่มากินกลูต้าแล้วจะขาวตลอดชีวิต
ไม่มีทางเป็นไปได้ค่ะ นอกซะจากจะเป็นคนขาวอยู่แล้วนะคะ เพราะหากเลิกกินไปเลยสักสองเดือน
ก็จะกลับมาเป็นสีผิวเดิมค่ะ ไม่ได้ทำให้ดำลงกว่าเดิม ^^

มีบางท่านคิดว่าเลิกกินแล้วดำกว่าเดิม ไม่ใช่จ้า เป็นเพียงเพราะเราชินตาแล้วกับสีผิวที่ใสขึ้น
แต่พอเราหยุดกินมันกลับมาสีผิวเดิม เราเลยคิดว่ามันทำให้ดำลงกว่าเดิมนะจ้ะ

เราสามารถลดปริมาณการกินลงได้ค่ะ หากว่าเห็นผลแล้ว ไม่จำเป็นต้องกินทุกวัน
เพื่อรักษาผิวที่ขาวใสขึ้นไว้นะคะ ^^ เพราะการกินกลูต้า ไม่ได้ให้แค่ผิวใสขึ้นเพียงอย่างเดียว
ยังช่วยลดจุดด่างทำที่ทำให้ผิวดูหมอง และผิวยังเนียนเรียบขึ้นด้วยค่ะ จะวิ้งๆๆ ดูสว่างๆๆ น่ามองขึ้นเยอะค่ะ

สนใจสินค้าติดต่อ FB pang ::: TINTURE SHOP  BB Pin 23B9457D Email aloha_kwanny@hotmail.com line Khunkwan_tinture โทร 0853380102
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้