ดู: 5305|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปากบาง] ขอคำปรึกษาเรื่องทำปากบาง

[คัดลอกลิงก์]

ช่วยแนะนำทรงปากหน่อยค่ะ แล้วถ้าทำต้องทำทั้งข้างบน ข้างล่างมั้ยคะ
น่าจะทำทั้งบนและล่างเลยคะ สวยแน่ๆ
ทั้งบนและล่างเลยค่ะ
คุณหมอจำนงค์ก็ทำสวยนะคะ
แต่หากจะให้ชัวส์ ก็คุณหมอภู (คิวยาวหน่อย)
หมอจำนงทำสวยคะ่ปรานีตมากเลยละเอียดมากๆสวยได้รูปแต่ต้องใจเย็นๆที่สำคัญไม่แพงคะ่เรานักศึกษาก็จ่ายได้นะคะ่ทำสวยจริงๆยอมรับคุยดีมาก. ใจดีทำให้ผ่ินคลายได้ดีมากคะ่
ปรึกษาหมอภูเลยจร้่า ทำแล้วสวยจิง เจ็บครั้งเดวจบค่ะ
ทำทั้งบน ทั้งล่างเรย เราก็เพิ่งทำกับหมอจำนงค์ มา
เพราะอยากทาลิปสติกสีสดๆ แร้วดูไม่ประหลาดอ่า
ต้นฉบับโพสต์โดย sakronkum200 เมื่อ 2012-10-26 18:46
ทำทั้งบน ทั้งล่างเรย เราก็เพิ่งทำกับหมอจำนงค์ มา
เพ ...

ใช่เลย
เชียร์หมอจำนงค์ เหมือนกันอิอิ
ทำทั้งบนและล่างเลยค่ะ จะได้สมดุจกัน ถ้าทำแต่ข้างบนข้างล่างจะดูหนาไป อยากทำกับหมอจำนงค์เหมือนกัน แต่นานกว่าจะตัดไหม 14 วัน แค่ไหมคาปากอาทิตย์เดียวก็รำคาญจะแย่อยู่แล้ว เราก็กำลังดูๆหมออยู่ หมอภูตามที่เพื่อนๆน้องๆแนะนำก็รอนานเกินไป
ปากเหมือนเราเลย
เราไปทำหมอเฉลิมมา
สวยโช๊ะ เกินขาด ที่เเรกเราไปหาหมอจำนงศ์มา ไม่ทำไห้ บอกปากเราบางเกิน
ลงรุปไม่เป็นอ่ะไช้ไอโฟนเล่น
เจ้าของกระทู้ต่องดูที่เวลายิ้มด้วยนะคะ ถ้ายิ้มแร้วเหงเหงือกมากไป หมอก้อจะไม่ทำหั้ย หรือทำไห้แต่ไม่บางมากคะ แร้วอีกอย่าง ลองปรึกษาหมอดูนะคะ เพราะบางทีทำแต่ปากบนอย่างเดียว ก่อสวยนะคะ มันจะช่วยให้ปากล่างดูดีขึ้นไปด้วย เพราะเท่าที่ดุปากเจ้าของกระทู้ไม่ได้ใหญ่มากเรยนะคะ...แต่ถ้าอยากปรับเปลี่ยนรุปปากใหม่เรย ลองปรึกษาหมอนะคะ เอาใจช่วยจ้าสส เราก่อนัดหมอไว้วันพุทนี้แร้วจ้าาาหมอ นก นะคะ ยังไงจะเอารุปมารีวิวนะคะ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้