12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: santababe
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ฤกษ์ในการทำการต่าง ๆ

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-24 11:12:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฤกษ์ไม่ได้ดูง่ายขนาดนั้นนะครับ

นั่นเป็นฤกษ์โดยรวม ไม่ใช่ฤกษ์เฉพาะบุคคลนะครับ

การใช้ฤกษ์ต้องระวังมากๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-5-24 00:28

ขอบคุณมากเลยค่า

อันนี้ข้อมูลที่จินเอามาแปะ ก็แล้วแต่พิจารณากัน

แต่อย่างที่พี่บอกว่ามันก็มีองค์ประกอบอื่นด้วย เรื่องนี้ไม่ใช่ประเด็นหลัักเลย

ใครไปทำก็อย่าลืมไปไหว้ศาลทีี่หน้าฟอร์จูนด้วยนะคะ

ขอใ้ห้ออกมาสวยๆ ทุกคนค่า
ของเราเป็นฤกษ์ โจร อ่ะ จิน กะพี่โอม เพราะวันนี้เป็นวันเสาร์ กาละกิณีด้วย แต่

กั้งซื้อพวงมาลัยไปกราบป๊า  ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-5-24 00:34

คุนกั้ง ไปทำมาแล้วเหรอ อยากเห็นจังเลย ลงรุปให้ดูหน่อยนะค้า
อูย...พี่อายุ 50 แล้ว คุณ PERFECT ไม่น่าจะแก่กว่าพี่นะครับ:)
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-5-24 01:08

หวัดดีค่ะพี่โอม อิอิ ศิษย์น้องต้องขอภัยศิษย์พี่นะคะ เห็นพี่โอมหน้าเด็ก ใครจะกล้าเรียกพี่ เดี๋ยวหาว่า น้อง4 หยาบคาย eiei หน้าดูอ่อนกว่าวัย
โอ้วเริศจ๊ะ หนูจิน
หวัดดีค่ะพี่โอม อิอิ ศิษย์น้องต้องขอภัยศิษย์พี่นะคะ เห็นพี่โอมหน้าเด็ก ใครจะกล้าเรียกพี่ เดี๋ยวหาว่า น ...
ต้นฉบับโพสโดย PERFECT เมื่อ 2009-5-24 11:43

ไม่เป็นไรหรอกครับคุณโฟร์

เพียงแต่พี่ไม่อยากให้คุณโฟร์คิดว่า

ตัวเองแก่นะครับ อายุเป็นเพียงตัวเลขเท่านั้นครับ

สู้ๆครับ ผู้หญิงอย่าหยุดสวย แค่หยุดเวลาไว้ก็พอแล้วครับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-25 19:59:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เน้อ ก็เลือกเอาตามสะดวก อย่าไปเคร่งมาก เอาที่สบายใจ และสะดวกเวลา
อ้าว พี่จิน แล้วชองนู๋เล๊กอะค่ะ ทำวันที่ 7 มิ.ย.

เง้อออออออออออออ มานจะดีมั้ยเนีย

คิคิคิคิ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-25 23:01:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำไมละวันที่ 7 มิ.ย. มิดีเหรอ?
ไปดูมาแระ ก็โอเคร ดีค่ะ

อิอิอิ มะได้ดูกะเค้าเลย แต่ฟลุ๊คแฮะ
เหอๆ วันที่ 29 มิย. ไม่มีในนั้น เปนพวกไม่มีดวงอ๊ะเป่าเนี่ย
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้