ดู: 1634|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถามคิวหมอเฉลิมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำจมูกกับหหมอเฉลิมค่ะ แต่หาข้อมูลมาเห็นเค้าบอกว่าคิวยาวมาก ตอนแรกจะทำ มีนาคม 53 แต่คิดว่าคงไม่ทันแล้ว  มีเวลาทำอีกทีก็ ตุลาคม 53 (นานไปมั้ยเนี่ย - -) เลยอยากทราบว่าถ้าเราจะจองคิวก่อนได้มั้ยคะ แล้วต้องเสียค่าใช้จ่ายอะไรบ้าง ขอบคุณค่า
ถ้าจองคิวไว้ก็   1000 บาทครับ

รีบจองไว้นะคับคิวไปเร็วมาก
ถ้าว่างแค่นั้น ก็จองไว้เหอะครับ ค่าจองแค่ พันเดียว
ตอนนี้ก้ ม.ย. แล้วอ่ะ อีกแปบๆ ก็ถึงแล้วอ่ะ ....
มีคนบอกว่าถึง เดือนสิงหาคม 53 แล้ว มันไม่เป็นความจริงไช่มั้ย ไม่จริ๊ง..ง ไช่มั้ยคะพี่
เพื่อนไม่ว่างไปจองให้ซักที
คอนเฟิมค่ะเราเพิ่งไปจงมาเมื่อวานนี้ได้วันที่ 2 กค หุหุ คิวไปเร็วมากๆๆๆๆเลย ใครตัดสินใจช้าอาจจะต้องอรทำปีหน้าแล้วนะคะ
คุณหมอไม่รับจองแล้วนะค๊ะ คิวเดือน ก.ค เต็มแล้ว คุณหมอมีธุระที่ต้องทำ และอยากพักผ่อนบ้าง เราให้เพื่อนไปจองให้แต่ไม่รับแล้ว เฮ่อ!เศร้าค่ะ
จริงครับ ลองโทรไปถามเค้าบอกว่า ขอโทษจริงๆ แต่ตอนนี้ไม่รับคิวแล้ว
เพราะยังไม่ทันสิ้นปีนี้ คิวก็ยาวเกินครึ่งปีหน้าแล้ว
ก็เข้าใจครับ  เพราะตอนนี้ใครๆ ก็สนใจอยากทำกับคุณหมอเฉลิม
ก็เลยไม่เป็นไรครับ ๆ เข้าใจครับๆ [ฟังคิวแล้วผมเหนื่อยแทนคุณหมอเลย]

เลยสงสัยจะไม่มีบุญได้ทำกับคุณหมอ 55+

[เมื่อกี้ลองโทรไปสอบถามคลินิคคุณหมออีกท่านที่สนใจอยู่เหมือนกัน คิวว่างปลายเดือนมกราแฮะ น่าจะพอไหว]
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-30 14:41:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
T___T เศร้าใจจริงๆ ค่า สงสัยไม่มีโอกาส สวยกับเค้าแล้ว งุงิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้