12345
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: toi10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

Bio ยักษ์มาแล้ว

[คัดลอกลิงก์]
ไปปรึกษาที่ณพลักษณ์คลินิกมาค่ะ คุณหมอคิดค่าเอาไบโอออก 60,000 บาท และไม่แนะนำให้ใส่ต่อค่ะ บอกว่าอีก 6 เดือนค่อยมาว่ากัน เพราะเนื้อจมูกของดิฉันค่อนข้างบางและจะทะลุแล้ว ตอนนี้เครียดมากๆเลยค่ะ อยากเอาออกแล้วใส่เลย เพราะไม่งั้นมันจะแบนมากเพราะว่าต้องขูดเนื้อดีออกมาด้วย

ดิฉันทำไบโอมา10กว่าปีแล้วค่ะ เพื่อนๆพอจะแนะนำคุณหมอคนอื่นอีกได้ไม๊ค่ะ
หายเร็วๆนะค่ะ สู้ๆค่ะฟ้าหลังฝนสดใสเสมอ
ขอโทษนะคะ ไบโอ คืออะไรคะ??ไช่ฟิลเลอร์หรือเปล่าคะ??? น่ากลัวจังเลยเพราะเพื่อนๆเราฉีดฟิลเลอร์เยอะเลย
เราไปแก้มาแร้วนะคะ ได้สี่วันเอง ที่ณพลักษณ์คลินิกเหมือนกันค่ะ
ไม่ได้คุยกันนานเรยนะคะ หลังจากแก้แร้วเป็นยังงัยบ้างคะ
12345
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้