ดู: 1622|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] หน้าตา แบบ ผม จะหล่อได้ไหม

[คัดลอกลิงก์]

ต้องทำไรมั้ง อ่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-20 20:08:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่วย เเนะ นำด้วย นีะ พูดตามจริง
ตัดปีกจมูก ตา2ชั้น ปากบาง โบท๊อก จบ
ต้องขาวกว่านี้และควรดูแลหุ่นให้ดูแข็งแรงทำบุคคลิกให่ดี
และเสริมจมูกคะ อันนี้ความจริง 555

แสดงความคิดเห็น

ทำไมต้องขาวถึงจะดูดีเหรอ ??? อนิจจังเมืองไทย ไวเทนนิ่งเข้าเส้น !!  โพสต์ 2012-8-21 13:58
พื้นฐานหน้าตาน้องไม่ได้แย่เลยนะครับ เหมือนยังเด็กอยู่เลย หน้าตายังมีการเปลี่ยนแปลงอยู่เรื่อยๆนะยังไม่หนุ่มเต็มที่ รอดูอีกแปบโตอักนิดหน้่าตาอาจจะหล่อขึ้นกว่านี้ก็ได้ ตอนนี้พี่ว่าน้องออกกำลังการฟิตหุ่นไปพลางๆก่อน รู้จักดูแลรูปร่างแต่งตัวให้เหมาะกับตัวเอง แคนี้ก็หล่อขึ้นเป็นกองแล้วครับ
อายุเท่าไหร่เองครับ ผมว่าน้องน่ารักดีนะ รอให้โตก่อนจะได้ทำถูกที่นะ
ทำตาค่ะ กับ เสริมจมูก และก้ตัดปีกค่ะ ชีวิต เปลี่ยน ไปในทางที่ดีจริงๆๆค่ะ ทำเลยค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-21 15:52:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อายุ 14 ครับ ยังเปลี่ยนเเปลง อีก หรอ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-21 18:02:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำไวไห้ ขาว อ่ะ แแบบ ไม่ ศัลกรรม
ตามธรรมชาติ อ่ะ
ยังดูเด็กอยู่เลยอ่ะครับ
หมายถึง ยังมีโอกาสที่หน้าตาจะเปลี่ยนแปลงอีกอ่ะครับ
แนะนำให้ดูแลรักษาร่างกาย ฟิตหุ่น รักษาผิวหน้า+ผิวตัวให้ดีๆตั้งแต่เนิ่นๆครับ
(ไม่จำเป็นต้องผิวขาวหรอกครับ ถ้าไม่อยากขาวเองอ่ะนะ ให้แค่ดูมีสุขภาพดีก็พอ)
ถ้าไม่รีบ ซักอายุ 20 ค่อยเริ่มจากทำจมูกก่อนครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้