ดู: 1230|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หลังแก้จมูกจะบวมเหมือนเพิ่งเสริมครั้งแรกไหมคะ

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่งเสริมมาได้ไม่ถึงเดือนค่ะ ยังบวมอยู่ เลยไม่รู้ว่าจะโด่งไปไหม   ถ้าโด่งไปอยากแก้จมูกไม่ทราบว่าจะบวมกี่วันคะ  
เพื่อนที่มีประสบการณ์ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ
ตงหัวตาจุยุบช้ากว่าที่อื่นนะัคับ หายบวมประมานสองสามอาทิต ขึ้นอยู๋กับแต่ละคนด้วยนะคับ
กว่าจะเข้าที่ก่อสองสามเดือน พอยุบเข้าที่จะเหนทรงจิงๆน่าจาสามเดือนนะคับ ช่วงนี้เป็นช่วงจิตตกนะคับ
ผ่านช่วงนี้ไปก่อไม่มีอะไรละคับ
ใจเย็นน้า เพื่อนเค้าสองเดือนยุบไปนิดนึงเอง
ลองหันกลับไปดูว่าเราปฏิบัติตามคำแนะนำหมอรึเปล่า
ถ้าบวมเยอะจิงๆ ก็ลองปรึกษาหมอดูนะคะ ว่าทานยาลดบวมได้ไหม
ใจเย็นๆนะคะ ของพี่สาวเราทำมาครั้งแรกดูโด่งมาก พอนานไปเนื้อเยื่อเริ่มหุ้มซิลิโคนความโด่งมันลดลงค่ะ (ลดลงเยอะด้วย)ถ้าอยากแ้ก้แนะน้ำให้แก้เพราะมันเบี้ยว หรือเพราะทรงมันไม่สวยจริงๆจะดีกว่านะคะ ของเราทำมาได้ 13 วันแล้วก็รอดูตอนมันเข้าที่อ่ะค่ะ (แต่ของเราก็อยากแก้นะ เพราะหมอทำปลายหยดน้ำให้มันยาวๆแหลมๆยังไงไม่รู้เราไม่ชอบอ่ะ) ยังไงรอดูให้มันเข้าที่ก่อนนะคะ สู้ๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้