ดู: 2972|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อยากทำน้องนมค่ะ รบกวนแนะนำหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สนใจอยากทำค่ะ เริ่มเก็บข้อมูลค่ะ  อยากทราบว่าการทำ ทรงนมที่เลือกจะมีกี่แบบ ส่วนใหญ่เลือกแบบไหนกัน แล้วซิลิโคลนมีกี่แบบ นิยมทำของอะไรกัน ควรเลือกทำบริเวณไหน เช่นที่เค้าพูดใต้ราวนม เหนือนม อะไรแบบนี้ และ การรักษาตัว ช่วงพักฝื่นเราควรทำยังไงบ้าง ขอบคุณค่ะ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-13 13:10:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วอีกอย่างรบกวนแนะนำ หมอที่เพื่อนทำแล้วโอเค ให้ด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น

หมอธี พระราม 2 ค่ะ บริการดีทั้งก่อน และหลังทำ  โพสต์ 2012-8-13 17:23
อยู่ที่ฐานอกเดิมเราด้วยค่ะ ทรงหน้าอกมี ทรงสูง ฐานแคบ แต่พุ่งเยอะ จะเป็นหน้าอกชัด ทรงต่ำหรือทรงธรรมชาติ ฐานกว้าง พุ่งน้อย มาแนวซ่อนรูปแต่มีเนินอกชิด ไม่ค่อยเป็นบล็อค  ลองเสิร์ชหาข้อมูล และดูหลายๆหมอนะคะ เปรียบเทียบความแตกต่างแล้วค่อยๆเลือกค่ะ  

ขึ้นอยู่กะตัวเรา เนอะ เป็นคนไม่มีหน้าอกน้อยมาก เห้อ ขอบคุณนะค่ะ  โพสต์ 2012-8-14 13:07
ของพลอยทำเสริมอก กับพ.สมศักดิ์ หยุดงานประมาณ 3 วัน ก้อเข้ามาทำงานได้นะคะ  แต่ช่วงแรกหลังทำประมาณ 6-7 วัน จะรู้สึกหน่วงๆนิดนึงนะคะ แต่ถ้าพยายามฝืนก็สามารถทำทุกอย่างได้ปกติ ยกเว้นยกของหนักค่ะ

คลีนิกอยู่แถวไหนค่ะ ฟังแล้วรู้สึกมั่นใจขึ้นว่าไม่เจ็บนาน ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2012-8-14 13:09
หมอธีระพงษ์ื พระรามสองค่ะ ไม่ผิดหวังค่ะ หมอน่ารัก นิสัยดี ใจเย็น และดูแลตลอดค่ะ

อ่านอยู่ในเว็บมีทำกะหมอธีระหลายคนเลย เริ่มสนใจหมอธีค่ะ  โพสต์ 2012-8-14 13:10
หมอธีระพงษ์ คลินิกบางกอกศัลกรรม พระราม2 ค่ะ คุณหมอใจดี คุยเก่ง ไม่เร่งรีบเวลาอยู่กับคนไข้ด้วยค่ะ เอาใจใส่ดูแลคนไข้ทั้งก่อนและหลังทำ  มีติดตามดูอาการทุกอาทิตย์หลังผ่าตัดด้วยค่ะ  ไม่ได้ปล่อยให้คนไข้ไปดูแลตัวเป็นเดือน แล้วค่อยมาหาหมอ  ตัวเองทำมาแล้วก็ไม่ผิดหวัง   ได้ขนาด 380ซีซี Allergan ทรงกลม สูง ฐานแคบ จะทำให้มีเนินอกค่ะ  แผลใต้รักแร้  ตอนนี้วัดได้ราวๆ 34.5 นิ้วค่ะ ทำมาแล้ว 5 อาทิตย์จ้า

ดีจังค่ะ ฟังแล้วรู้สึกมั่นใจขึ้น ค่าเสียหายเท่าไหรค่ะ  โพสต์ 2012-8-14 13:11
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-14 13:05:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย NoO_ElLY เมื่อ 2012-8-13 13:10
แล้วอีกอย่างรบกวนแนะนำ หมอที่เพื่อนทำแล้วโอเค ให้ด้ ...

ขอบคุณมากนะค่ะ เดี่ยวจะหาข้อมูลเพิ่มค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย NoO_ElLY เมื่อ 2012-8-14 13:05
ขอบคุณมากนะค่ะ เดี่ยวจะหาข้อมูลเพิ่มค่ะ ...

ค่าเสียหายทั้งหมด มีรายการที่หน้าเวปของคลินิกที่ตรงนี้ค่ะ http://www.bcsclinic.com/pricelist/pricelist.html
อยากสวย ไปที่ พระราม 2 ค่ะ  ของเค้าดีจิง อิอิ   ตามดูรีิวิวได้เลยค่ะ

หายไปนานเลยอะ  โพสต์ 2012-9-21 11:13
เป็นยังบ้างค่ะคุณแป้ง  โพสต์ 2012-9-5 22:53
คุณแป้ง หายไปนานเลย คิดถึงค่ะ รอติดตามกระทู้อยู่นะคะ  โพสต์ 2012-8-14 19:37
คุณแป้ง หายไปนานเลย คิดถึงค่ะ รอติดตามกระทู้อยู่นะคะ  โพสต์ 2012-8-14 19:37
แนะนำหมอพีระค่ะ ฝีมือคุณหมอเค้าดีจริง ๆ ค่ะ...ถ้าคนไม่ค่อยมีเนื้อหน้าอกอยากแนะนำทรงหยดน้ำค่ะ จะทำให้เป๊ะมาก แต่ถ้าพอมีเนื้ออยู่แล้ว ทำทรงกลมไปเลยค่ะ ทรงจะเซ็กซี่มากค่ะ (เอาใจช่วยนะค่ะ)
ของพลอยทำกับ พ.สมศักดิ์ ยันฮีค่ะ  น้องนมออกมาชิดกันดีนะคะ และแผลที่รักแร้ก้อไม่เห็นด้วย
ที่ดีและดังมีหมอพีระ หมอธีระพงษ์ หมอเทพค่ะ
แต่แนะนำหมอธีระพงษ์ค่ะ เพราะหมอให้เวลาปรึกษากะคนไข้เต็มที่ ดูแล เอาใจใส่ ใจดี ไม่แพงค่ะนอนรพ. 1 คืน
เป็นคุณหมอคนเดียวที่ไม่เคยเห็นคนไข้วีนคุณหมอค่ะ
หมอพีระ ให้เวลาปรึกษาน้อยมาก (ต้องรีบทำเวลารึปล่าว ไม่แน่ใจค่ะ)หมอเน้นไซส์ธรรมชาติ ถ้าต้องการใหญ่ก็อย่ามาที่นี่เลย เพราะเจอเพื่อนๆที่ทำและตัวเองต่างก็ผิดหวังที่ได้น้อยไปค่ะ แต่ฝีมือดี+แสนแพง นอนรพ.1คืน
หมอเทพ อันนี้ไม่ต้องนอนรพ.ราคาถูกกว่าหมอธีระพงษ์ 5000 เอง ถ้าใจกล้าๆก็ลองดูค่ะ
     ขอแนะนำหมอธีระพงษ์ค่ะ ขนาด แบบ หมอจะแนะนำและให้เราเลือกค่ะ ไปไม่ยากค่ะ ให้google ช่วยนะคะ bcs clinicsค่ะ

ยกเวันหมอเทพค่ะ สุดท้ายก็ทำกับหมอธีพงษ์ที่แสนดีและถูกค่ะ^___^  โพสต์ 2012-9-5 22:57
เห็นด้วยทุกประการค่ะ ถูกทุกอย่างที่นำเสนอค่ะเราก็ไปคุยกับทุกหมอ  โพสต์ 2012-9-5 22:56
ขอบคุณมากนะค่ะ ที่ให้คำแนะนำ ยังไงก็จะเก็บข้อมุลไปสักพักให้มั่นใจค่ะ  โพสต์ 2012-8-17 13:28
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-5 16:55:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nui21 เมื่อ 2012-8-14 20:24
แนะนำหมอพีระค่ะ ฝีมือคุณหมอเค้าดีจริง ๆ ค่ะ...ถ้าคนไม ...

ขอบคุณนะค่ะ ยังไล่เก็บข้อมูลอยู่เรยค่ะ
แต่ส่วนตัวทำกับหมอพีระ ได้ไซส์ทรงหยดน้ำก้อไม่เล็กนะค่ะ เวลาใส่เสื้อพอดีตัว ก้อดูใหญ่เหมือนกันค่ะ แต่ถ้าจะแข่งกันระหว่างหมอสามท่านนี้ก้อคงเถียงไม่ได้ค่ะ ว่าน่าจะได้ไซส์เล็กสุด แต่การทำหน้าอกต้องมีการตัดสินใจหลายอย่างนะค่ะ เช่น หน้าที่การงานของเราเป็นแบบต้องโชว์มากไหม ส่วนใหญ่เราจะแต่งตัวยังไง มองไปจนถึงอนาคตระยะยาว ว่าด้วยแรงโน้มถ่วงของคนเราจะมีอยู่ตลอดเวลา ยิ่งถ้าทำใหญ่เกินตัวมากเท่าไหร่ โอกาสที่ทรงจะเริ่มย้อยก้อจะมีมากขึ้นเท่านั้น แต่ทั้งนี้ ทั้งนั้นถ้าคุณไม่ซีเรียสกับเรื่องพวกนี้ คุณหมอท่านไหนก้อดีทั้งนั้นค่ะ (เอาใจช่วยนะค่ะ)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้