ดู: 1254|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกมา 10 สิงหาคม นี่ก้อจะได้ 4 เดือนแล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย noorung เมื่อ 2012-8-7 17:23

[

ก่อนอื่นขอเล่าให้พังก่อนนะคะ...ว่า

ก่อนที่จะตัดสินใจไปทำจมูกได้เข้าไปศึกษาดูและเลือกที่ๆใกล้บ้านที่สุด เพราะสะดวกค่ะ  ^___^
เราเป็นคนไม่มีดั้งเลยแถมจมูกบานอีกตั้งหากค่ะ 555+ (แบน+บาน น่าเกลียดมาก)
พอเข้าไปปรึกษาคุณหมอ คุณหมอพิจารณาแล้วบอกว่า เราจมูกสั้น เนื้อน้อย เสริมขึ้นได้ไม่เยอะนะ
เพราะมันอันตรายค่ะ T/T น่าเศร้าที่สุดเลย เราคิดว่าอุตส่าเสริมทั้งที ได้นิดเดียวอ่าาาา แงงงง...
แต่ก้อตกลงใจทำค่ะ ลองดู...อยากมีความมั่นใจกว่าเดิมค่ะ สรุปว่าต้องเสริมและตัดปึกค่ะ
พอทำแล้วนะคะ ซ้ำร้ายไปกว่านั้น...คือว่า เราไม่เคยรู้เลยว่าเราเป็นแผลคีรอยด์ค่ะ กว่าจะมารู้นี่ก้อทำจมูก
มาได้3 เดือนแล้ว คุณหมอก็น่ารักดีดูแลให้ฟรีค่ะ แต่ไม่รู้เพราะเป็นแผลคีรอยด์ในจมูก เลยทำให้ปลายจมูก
ยังดูโตๆ ค่ะ เพื่อนๆคะ ช่วยพิจารณาทีค่ะว่ามันเปลี่ยนแปลงบ้างไหมค่ะ (แต่ก็รู้ตัวนะคะว่าไม่ค่อยโด่งอ่าาา)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-7 15:53:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใส่รูปไม่เป็นค่ะ แนะนำที T T
เราเครียกว่าเทออีกแงงง
เสริมมาปลายก็ไม่เท่ากับสันแถมปลายยังเชิดยังกับจมูกหมูเครียดสุดๆยังไงว่างๆเข้าไปดูกระทู้เราได้นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้