ดู: 4791|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปรับรูปหน้า/โบท๊อก/ร้อยไหม/ฟิลเลอร์] รบกวนแนะนำหมอ ทำร้อยไหมปีกจมูก สวยเป็นธรรมชาติให้หน่อยนะคร๊า

[คัดลอกลิงก์]
ปีกจมูกบานค่ะ ตอนแรกคิดจะตัดปีก แต่กลัวเจ็บ  พอดีมาหาข้อมูลมีร้อยไหมปีกจมูกด้วย เลยสนใจค่ะ จึงรบกวนเพื่อนสมาชิก แนะนำหมอมือเบาๆ อิอิ และขอ link รีวิวรูป ให้ดูด้วยนะคร๊า  ขอบคุณมากๆค่ะ ถ้าเสริมจมูกทำได้ป้ะค่ะ
อยากรู้ด้วยคนคับ
ลืมไปเรย เรารู้จักกับพี่คนนึง ในดั่งโด่ง ชื่อ พี่ตง เค้ามีคลีนิกประจำอยู่ในราคาน่ารัก ยังไงลองโทรไปสิ มี ฟิลเลอ โบท็อก ร้อยไหม ครบ คลีนิกมีใบรับลองม่เถื่อน สะอาด ปลอดภัย 0897095240 บอกว่าริงให้เบอร์มานะ
ร้อยไหมปีกจมูกทำได้ค่ะ แต่ต้องขอดูก่อนว่าจมูกเป็นแบบไหน ในบางเคสการร้อยไหมเก็บปีกจมูกเจ็บกว่าตัดปีกอีกนะคะ เพราะการตัดปีกหรือร้อยไหม ยังไงก็ต้องฉีดยาชาอยู่แล้ว แต่หลังจากการตัดปีกแล้วก็แค่รอให้แผลหายซึ่งใช้เวลาไม่นานนัก คุณหมอจะนัดตัดไหมภายใน 7 วัน แต่กรณีร้อยไหมเก็บปีกจมูกถ้าปีกจมูกกว้างการร้อยไหมก็คือการใช้เส้นไหมดึงเก็บปีกจมูกเข้ามาซึ่งจะเจ็บกว่าค่ะเพราะไหมจะดึงเนื้อเราเข้ามาเรื่อย ๆ เจ็บนานกว่าค่ะ ลองโทรมาคุยกันก่อนสิคะเผื่อจะให้คำแนะนำได้ชัดเจนมากขึ้น 086 3469175 หรือจะ WhatApps ส่งรูปมาดูก็ได้  คุณหมอนกที่เซ็นจูรี่เฮลท์คลินิคมีประสบการณ์และความชำนาญมาก สามารถดูรีวิวลูกค้าที่เคยเข้ิารับบริการได้นะคะที่ www.centuryhealth.ran4u.com
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-7 22:09:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Century.ran4u เมื่อ 2012-8-6 21:31
ร้อยไหมปีกจมูกทำได้ค่ะ แต่ต้องขอดูก่อนว่าจมูกเป็นแ ...

มีเจ็บมากด้วยง่า เริ่มกัวแหละ ขอบคุณสำหรับข้อมูลมากๆเลยคะ เด๋วขอศึกษาก่อนนะคร๊า
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-7 22:09:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย RINGs เมื่อ 2012-8-6 19:28
ลืมไปเรย เรารู้จักกับพี่คนนึง ในดั่งโด่ง ชื่อ พี่ตง  ...

ขอบคุณมากๆค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้