ดู: 2755|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จองคิวทำจมูกที่เลอลักษณ์27นี้เลือกซิลิโคนอเมริกาแต่ติดปัญหาว่าหมอเกมลาออกแล้ว

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ พอดีว่าวันนี้โทรไปจองคิวทำจมูกที่เลอลักษณ์มาคะ เพราะน้องสาวเคยทำที่นี่เลือกซิลิโคนอเมริกา ตอนนี้มีโปรโมชั่นเหลือแค่ 10900 ด้วย แต่ติดปัญหาว่า ตอนแรกจะทำกับหมอเกมคะ แต่เค้าบอกหมอเกมลาออกแล้ว ตอนนี้ทางโรงพยาบาลจะเป็นคนเลือกหมอให้ แอบกังวลนิดนึง มีอีกทางเลือกนึงคือ ทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ หมอพรีเมี่ยมของที่นี่ แต่ต้องเพิ่ม 5000 บาท ช่วงนี้เพื่อนๆคนไหนที่เคยไปทำจมูกที่เลอลักษณ์กันมาบ้าง ช่วยแชร์ข้อคิดเห็นให้ทราบบ้างนะคะ :)
หมอเกมส์ตอนนี้อยู่ที่ bb you กะ bb clinic
ราคาเสริมก็โอเคมากเลยนะคะ 12400 บาท (ซิลิโคนอเมริกา)

หนูว่าทำกับหมอที่เราตัดสิยใจแล้วจะดีกว่านะคะ
หนูรีวิวค่ะ >> http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=38934&pid=940046&page=5&extra=#pid940046
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-5 12:35:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆเลยนะคะ ตอนนี้ก็กำลังศึกษาข้อมูลอยู่เรื่อยๆคะ
หมอที่เลอลักษณ์ ก็เก่งๆกันทุกคนเลย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-11 23:08:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จริงหรือเปล่าคะ คุณ papa1111 แต่ตอนนี้ตัดสินใจละคะ เลิกกังวลแล้ว คงทำที่เลอแน่นอนละคะ :)
ได้ข่าวว่า หมอเกมส์ ก็เป็นมาศึกษาวิธี จาก หมอ พ่อ  (คุณหมอกิตติศักดิ์ ) ที่เลอลักษณ์ อีกที่น่ะครับ เพราะฉะนั้นคุณภาพหมอที่นี้ เก่งแนนอน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้