ดู: 4048|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[จัดฟัน/รักษารากฟัน] แนะนำร้านจัดฟันแถวเทพรักษ์หน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเรากำลังจะอยากจัดฟันค่ะ
ไม่ทราบว่าเพื่อนๆชาวดั่งโด่งมีร้านแนะนำไหม ช่วยหน่อยนะค่ะ
ขอเป็นจังหวัดสมุทรปราการ - บางนา
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
จากที่เคยจัดฟันมานะคะ แนะนำให้หาคลีนิคที่ใส่ใจเราดีๆคะ และควรเป็นหมอที่จบเฉพาะทางคะ
บ้านผมอยู่แถวสำโรง ผมจัดที่ BTS อ่อนนุช (ก่อนถึง BTS ป้ายนึง)
คลีนิคเค้าไม่ได้โปรโมทอะไร แต่ว่าคุณหมอใส่ใจดี พูดจาดี คลีนิคสะอาดดี ก็แนะนำกันปากต่อปากอ่ะครับ
ชื่อคลีนิค smile world ยังไงก็ลองเข้าไปสอบถามดูก่อนได้นะครับ
อ่อ... เรื่องค่าใช้จ่าย ก็ตามแต่เราสะดวกแบบไหน ตกลงกับคุณหมอได้ครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-22 21:02:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย taesterclub เมื่อ 2012-8-4 13:29
บ้านผมอยู่แถวสำโรง ผมจัดที่ BTS อ่อนนุช (ก่อนถึง BTS ป้า ...

ขอบคูณค่ะ ^^
เราทำที่เดนเต้คลีนิคที่ในซอยลาซาล กำลังทำอยู่ ชอบคุณหมอเป็นคนตรงไปตรงมาดี ราคาก็ไม่แพง ยังไงก็ลองเข้าไปคุยกับคุณหมอก่อนนะ อาจได้คำปรึกษาดีดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้