ดู: 21867|ตอบกลับ: 41
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกหมอบุญถิ่น

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Donutzii เมื่อ 2012-8-1 13:05

ชื่อโดนัทจ้าพอดีเพิ่งหัดเล่นเว็บดั้งโด่งก็เลยอยากลองมารีวิวจมูกหมอบุญถิ่นให้ได้ดูกัน แต่ว่าโดนัททำมานานพอสมควรเลยทีเดียวตอนแรกก็แค่พูดกับเพื่อนเล่น ๆ ว่าอยากทำแต่ก็ไม่ได้คิดจะทำจริง ๆ หรอกแต่พอดีว่าคนรอบตัวไปทำกันมาก็เลยเกิดอาการเสี้ยนอยากทำบ้างคะ แต่จริง ๆ แล้วก็เป็นคนไม่ค่อยมีดั้งกับเค้าซักเท่าไหร่แต่โชคดียังพอมีให้หายใจบ้างอิอิ !!
รูปนี้คือก่อนที่โดนัทจะตัดสินใจไปทำสวยคะ ^^

อันนี้คือหลังจากที่ทำจมูกมาวันแรกเลยคะ ตื่นเต้นมากตอนนั้นขาสั่นเลยเพราะเป็นคนกลัวเลือด กลัวเจ็บแต่พอทำจริง ๆ ก็ไม่เจ็บอย่างที่คิด อันนี้คือตอนเสร็จใหม่ ๆ มันเขียวคะ เพราะดื้อบอกหมอว่าจะเอาโด่ง ๆ หมอบอกแล้วว่ามันจะเบี้ยวแต่ก็ไม่สนใจ ผลเลยออกมาเป็นแบบนี้ อันนี้เพื่อนบังคับให้ถ่ายหน้าไม่ได้แต่งเจ็บอีกต่างหากไม่มีอารมณ์สุด ๆ คะ 5 5 5

รูปนี้หลังจากทำมาประมาณ 1 - 2 เดือนไม่แน่ใจแต่ตอนนี้รู้สึกได้ว่ามันโด่งกว่าปัจจุบันหน่อยแอบชอบจมูกตอนนี้มากกว่า

หลังจากนั้นก็เริ่มเข้าที่เข้าทางแต่ก็แอบเสียใจเล็กน้อยอยากได้ทรงหยดน้ำมากกว่าแล้วก็โด่งกว่านี้ แต่เพื่อน ๆ แล้วก็คนอื่นที่แบบไม่รู้จักเค้าก็ทักมาว่าแบบนี้สวยแล้วธรรมชาติดีด้วยใจที่ไม่อยากแก้ด้วยก็เลยคิดว่าพอแล้วไม่เอาแล้วกลัวเจ็บคะ >///<

อันนี้ถ่ายให้เห็นด้านข้างแต่ในใจลึก ๆ อยากได้โด่งนะแต่พอแล้วคะ

อันนี้คือรูปปัจจุบันสุดหวังว่ามันคงไม่ยุบลงไปกว่านี้แล้ว

รีวิวครั้งแรกกับศัลยกรรมชิ้นแรกบนใบหน้าก็ยังมีอยากอันอื่นอยู่มั่งนะคะแต่ไม่เอาแล้วดีกว่าพอแค่นี้ก่อนกลัวเลือดถ้าผิดพลาดยังไงก็ขออภัยด้วยคะ ขอบคุณนะคะ
สวยจังค่ะ เราลังเลจัง นัดไว้เสาร์นี้แล้ว แต่เป็นคนจมูกใหญ่ สั้นด้วย กลัวทามออกมาแล้วจมูกยังสั้นเหมือนเดิมค่ะ ทามงัยดี
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-1 13:32:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ออร์จัง เมื่อ 2012-8-1 13:15
สวยจังค่ะ เราลังเลจัง นัดไว้เสาร์นี้แล้ว แต่เป็นคนจ ...

ต้องลองศึกษาดี ๆ นะคะเพราะว่ามันอยู่ที่ทรงจมูกคนคะเพราะน้องโดนัทกับเพื่อนโดนัทที่ไปทำมาจมูกออกมาจะเป็นทรงเว้าคะ แต่ของโดนัทออกมาแบบแท่งเพราะโดนัทดื้อมาก ๆ บอกหมอจะเอาโด่ง ๆ หมอก็เตือนนะคะว่าอาจจะเบี้ยวแต่โดนัทไม่สนใจก็เลยได้โด่งกว่าเพื่อน ๆ ที่ไปทำมา ^^
ตอนไปทาม โดนัทบอกหมอว่าเอาโด่งๆอย่างเดียวหรอคะ ดูยาวดีจัง แต่จมูกเดิมโดนัทก้อดูสวยดีนะ
สวยมากเลยค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-1 15:21:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนไปทำกับหมอบุญถิ่นเค้าจะมีเหมือนแผ่นวัดระดับคะ โดนัทก็เอาเกือบอันสุดท้ายอะคะ แต่จมูกเดิมยาวอยู่แล้วคะ แล้วก็เป็นคนปีกจมูกไม่ใหญ่มากเลยไม่ต้องทำอะไรเพิ่มคะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-1 15:22:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย wimon2 เมื่อ 2012-8-1 14:11
สวยมากเลยค่ะ

ขอบคุณคะ
สวยมากเลยค่ะ อยากทำกับหมอบุญถิ่น กำลังหาข้อมูลสวยมากตอนที่ทำราคาเท่าไหร่คะ ทำออกมาเข้ากับหน้ามาก สวยสวยชอบเลยค่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-1 15:56:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tonplam14 เมื่อ 2012-8-1 15:48
สวยมากเลยค่ะ อยากทำกับหมอบุญถิ่น กำลังหาข้อมูลสวยมา ...

5 พันเองจ้าไม่แพงเลยแต่โดนัทอยากแนะนำให้ศึกษาดี ๆ นะคะ ว่าจริง ๆ แล้วเราต้องการรูปทรงแบบไหนเพราะบางทีทำออกมาแล้วมันอาจจะไม่เป็นอย่างที่เราคิดคะ ต้องเพื่อเอาไว้ด้วย เพราะน้องสองคนที่ไปทำที่เดียวกับโดนัทมาแต่ทรงจมูกมันคนละแบบเลยคะ
ทรงสวยมากค่ะ กำลังเล็งหมอบุญอยู่เหมื่อกัน แต่ไม่รู้ว่าทำออกมาแล้วจาเป็นไง มีแผ่นวัดระดับด้วนหรอค่ะ  แล้วทรงจมูกมีกี่ทรง   ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
สวยมากค่ะ  เหมาะกับใบหน้าจริงๆ
มินก็ทำกับคุณหมอบุญถิ่นค่ะตอนนี้1ปี5เดือนค่ะ ตอนไปทำบอกหมอเอาโด่งสุดเลยแอบดื้อมัน จขกท *-*
สวยจังเลยคะ ว่าจะไปทำกับหมอบุญเหมือนกัน อยากได้แบบ จขกท แต่คงจะไม่ได้มั้งเพราะจมูกเราสั้น
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-3 14:18:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kornthip999 เมื่อ 2012-8-2 10:44
ทรงสวยมากค่ะ กำลังเล็งหมอบุญอยู่เหมื่อกัน แต่ไม่รู้ ...

อันนี้ขอพูดแบบตรง ๆ ไม่ปิดบังเลยจ้ามันเป็นแค่แผ่นกระดาษวัดระดับเราต้องเสี่ยงเอาเองคะ ว่าจะเอาแบบไหนเพราะหมอไม่แนะนำอะไรให้เลยสักนิดเดียวบอกแค่ว่าถ้าเอาโด่งมากอาจจะเบี้ยว ก่อนจะไปทำให้สังเกตุเนื้อจมูกเราก่อนเลยคะว่าดึงได้เยอะแค่ไหน แล้วก็รูปตรงสันจมูกเก่าว่ามีแกนกระดูกนูนมาไหมเพราะถ้ามีแกนจมูกนูนออกมาเปอร์เซ็นต์เบี้ยวจะมากกว่าคนอื่นคะ 5 พันไม่แพงนะคะสำหรับการลงทุนทำแต่ถ้าทำมาแล้วไม่เป็นอย่างที่เราคิดก็อาจจะต้องมาเสียใจทีหลังคะ ถ้าจะทำก็อยากให้ทำในที่ดี ๆ ครั้งเดียวจะได้พอใจไม่ต้องเสียเงินไปแก้อีกคะ ^^
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-3 14:21:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mintua เมื่อ 2012-8-2 17:22
สวยมากค่ะ  เหมาะกับใบหน้าจริงๆ
มินก็ทำกับคุณหมอบุญถ ...

ต้องดื้อคะเพราะหมอบุญถิ่นแล้วแต่ดวงจริง ๆ เพื่อนของโดนัทกับน้องไปทำมาเหมือนไม่ทำเลยมันเป็นทรงเว้าคะไม่เคยสวย
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-3 14:23:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nuunoey เมื่อ 2012-8-3 09:28
สวยจังเลยคะ ว่าจะไปทำกับหมอบุญเหมือนกัน อยากได้แบบ  ...

ถ้าเป็นคนจมูกสั้นไม่อยากแนะนำให้ไปทำบุญถิ่นเลยคะ แต่ก็ต้องสังเกตุด้วยนะคะว่าเนื้อจมูกของเราเยอะไหมมันจะได้ไม่ได้ทะลุคะ แต่ในความคิดส่วนตัวนะคะโดนัทว่าถ้าเป็นคนจมูกสั้นแต่มีเนื้อทำทรงหยดน้ำจะดีกว่าคะ เพราะว่ามันจะดูดีกว่าเพราะช่วงล่างมันจะช่วยเสริมให้จมูกเรายาวขึ้นได้คะ
สวยๆค่ะ เหมือนของอ๊อฟเลยค่ะ
สรุปว่าไม่ค่อยขึ่นใช่ม่ะข้าว.  ตอนแรกว่าจะไปแก้หมอบุญถิ่น

คิดใหม่ดีกว่า
ศิษย์หมอเดียวกันจ้า สวยเป๊ะจิงๆจ้า
จมูกเค้าเปนแบบนี้อ่ะ  ดูมาหลายหมอแร้วตัดสิ้นใจไม่ได้ซะที  
ปกติเปนคนไม่ค่อยดีดั่งยู๊แร้ว  เนื้อจมูกก้อน้อย  แถมมีกระดูกนูนขึ้นมาตงกลางจมูกอีก ช่วยแนะนำหน่อยนะค๊ะว่าจะทัมหมอไน๊ดี

สวยขึ้นเยอะเลย

gclub คาสิโนออนไลน์ คาสิโนออนไลน์  คาสิโนออนไลน์ sbobet gclub
สวยอ่ะ

gclub คาสิโนออนไลน์ คาสิโนออนไลน์  คาสิโนออนไลน์ sbobet gclub
อยากทำกับหมอ  แต่ไม่รู้ว่าจะออกมาสวยเปล่า เพราะจมูกไม่เหมือนกัน
จขกท. ตอบหน่อยนะ....พี่จะรอฟัง
อยากทราบว่าบอกกลับหมอว่าไงอะค่ะ อยากได้ทรงแบบนี้ ส่วนใหญ่ที่เพื่อนไปทำมาเหมือนมันไม่สุดอะค่ะ เลยอยากได้โด่งแล้วก็ยาวมาข้างหน้าแบบ คุณ โด่งกำลังสวย คุณทำละส่วนมากเลยค่ะ ชอบๆๆ กำลังตัดสินใจไปทำอยู่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้