ดู: 932|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สวัสดีค่ะ รบกวนหน่อยนะค่ะน้องใหม่ค่ะ^^

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ  พอดีมีเรื่องจะมารบกวนปรึกษาหน่อยค่ะ  คือว่าเรากำลังจะไปทำจมูกวันที่3 นี้อ่ะค่ะ แต่ว่าเรามีสอบวันที่ 7  เราอยากทราบว่าพักฟื้นต้องใช้เวลาอย่างน้อยกี่วันอ่ะค่ะ 3-4 ได้ไหมค่ะหรือมากกว่านั้น  แล้วผ้้าที่ปิดตรงจมูกอ่ะค่ะ คุนหมอบังคับให้ปิดไว้กี่วันอ่ะค่ะ อยากทราบมากๆอ่ะค่ะ เพราะเราไม่อยากไปมหาลัยแบบสภาพเยินๆอ่ะค่ะ รบกวนช่วยหน่อยนะค่ะ ^^
ของเราวันนี้ครบ5วันค่อยจะดูเปนผู้เปนคนขึ้นมาหน่อย ก่อนหน้านั้นเอนอวตารอ่ะ แต่ก้ยังบวมอยู่นะ ไปเรียนก้ยังไม่ค่อยมั่นใจอ่ะค่ะ มันดูจมูกใหย่
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-1 14:59:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เรากลัวจะมีคนมองเราแปลกๆอ่ะ 55555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้