1234567
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: nataonth
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

งานแก้หมอกิตติศักดิ์สวยงามลีนิคค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เดี่ยวก็สวยค่ะ ใจเย็นๆ
รอดูรุปนะครับ จขกท หน้าใสมากๆๆคับ
สวยค่ะ คิดไม่ผิดเลยนะค่ะ ที่แก้นะค่ะ
สวยขึ้นจริงๆด้วยเหมาะกับหน้าด้วยนะค่ะ หน้าดูเด็กลงเยอะเลยค่ะ
พี่คะพอดีว่าเมื่อเจ็ดเดือนที่แล้วหนูได้ไปทำที่สวยงามมา คะ แล้ว มันเบี้ยวนิดๆอะ คะ จะไปแก้อะคะราคาเท่าไรคะ แต่ตอนที่ทำไม่ได้ทำกับ หมอกิตติศักดิ์ ทำกับหมออีกคน แต่จะไปแก้รอบนี้จะทำกับหมอกิตติศักดิ์ราคามันจะเพิ่มไหมคะ แล้ว อยากให้มันโด่งกว่านี้อะคะ

พี่ว่าไงคะ
เพิ่งไปทำมาวันที่10 เมษาอ่ะคะ แต่ทำกับหมอพีระพันธ์
บวมมากเลยอ่ะ เพิ่งวันที่สองเอง
ต้องดูแลยังไงบ้างอ่ะคะ ทำไมของตะเองไม่บวมเลย
แล้วไหมเนี่ยกี่วันถึงละลายคะ
แล้วของตะเองเนี่ย ทำมากี่เดือนอ่ะคะ ถึงเอียงแล้วแก้อ่ะ เราเริ่มไม่มั่นใจแล้วสิ เพราะดูแลไม่ดีเล
สวยมากเลยครับ ^^
สวยน่ารักขึ้นมากๆเลยครับ น่าใสมากมาย
ตากลมโตสวยเหมือนดาราเกาหลีเลย
ตาได้มาตั้งแต่เกิดป่าวครับ
หรือว่าทำมา ถ้าทำมาอยากรู้จักว่าทำกับหมอไหนครับ
ราคาเท่าไร แล้วมีแบบที่ทำป่าวครับhttp://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D3 ฝากเข้ามาตอบหน่อยนะครับ
เราทำหมอกิตติศักดิ์เหมือนกัน 16 วันแล้ว ตรงระหว่างตายังสูงอยู่เลย จะยุบอีกไหมคะ
สวยมากมายค่ะ อยากทำกะหมอกิตติศักดิ์เหมือนกัน แต่มีหลายเสียงบ่นเรื่องการบริการ เลยลังเล
ตอนนนี้หายดีหรือยังค่ะ ที่ไปแก้มา ของเราทำมาได้สองวันค่ะ กะคุณหมอศิริพรชัย ว่างแวะไปติชมน่ะค่ะhttp://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=6344
รูปนี้วันที่ 2 ค่ะ

Copy of IMG0723A.jpg (24.13 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

Copy of IMG0723A.jpg
อยากรู้ราคา เสริมจมูก+ตัดปีก ด้วย ราคาเท่าไหร่หรอคับ แล้วไปทำนี้เอารูปไปให้หมอดูแล้วเขาจะทำให้แบบนั้นเลยป่าวคับ มีแบบในดวงใจแล้วอ่า ^^
สวยมากค่ะ เข้ากับหน้าด้วย บอกได้คำเดียวว่าเจิดมากมายค่ะ
สวยจังคะ ว่าจะไปทำกับหมอกิตติศักดิ์เหมือนกัน เราเนื้อจมูกน้อย แต่อยากได้ทรงประมาณนี้ ต้องบอกหมอว่าไงบ้างคะ
ทำมี่ไหนค่ะ เนียนมากเลย ตอนนี้อยากทำจมูกมากค่ะ อยากทำก่อนสิ้นเดือนต.ค.ค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะว่าทำที่ไหนดี ที่ทำแล้วไม่เบี้ยว ดูไม่เว่อร์ สไตร์เกาหลีอ่ะค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้า

กับหมอกิตติศักดิ์คะ  อาทิตย์ 1 แล้วว
ทำกะหมอกิตติศักดิ์เหมือนกันค่ะ. 4ปีละค่ะ ออกแบบธรรมชาติ. เพราะหมอถามแค่ เอาโด่งหรือธรรชาติ เลยบอกธรรมชาติ เพราะไม่รู้ว่าโด่งของหมอขนาดไหน ออกมาก็ธรรมชาติจิงๆ ตอนนี้แอบเสียดายรู้งี้บอกว่าเอาโด่งดีกว่า   เหอๆ
อันใหม่แก้แล้วสวยจังค่ะ (สวยมากด้วย)
สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย มาก อิอิ
ทรงสวยมากเลยค่ะ หน้าเปนเกาหลีเลย
ก๊อกๆ เจ้าของบ้านนี้หายไปไหนหนอ จมูกเป็นไงบ้างอยากเห็น ปีกว่าๆแระ
พรุ่งนี้จะไปทำแล้ว แต่ได้คิวตอนบ่าย อ่ะ

แสดงความคิดเห็น

สวยมาก ขอให้หายไวไวนะค่ะ  โพสต์ 2011-3-3 14:12
ดีค่ะ เมเองก็ทำมาเหมือนกัน รูปทีโชว์โปรไฟลนี้ทำมาแล้ว ได้2ปีละ ตอนนี้ปลายเริ่มบางเป็นคนเนื้อน้อยต้องการแก้กำลังศึกษาอยู่อยากให้แนะนำค่ะ เอากระดูกมารอง หูตอนนี้เจ็บมากมั้ยคะ แล้วใช้เวลาฟักฟื้นกี่วันถึงจะออกไปนอกบ้านได้แบบแค่มีรอยช้ำเหลืองๆน่ะค่ะ งบประมานคร่าวๆบอกเมหน่อยได้มั้ยคะ อยากให้ปลายมีหยดน้ำบ้าง หมอจะทำให้เมสวยมั้ยนะ กลัวจังเลย ขอคำแนะนำด้วยค่ะ อีกอย่างค่ะหมอฉีดยาชาหรือให้ยาสลบคะทำนานกลัวจะเจ็บซะก่อน
1234567
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้